`

Jump to content

สอบถามครับ fifa 14 fut mode

2 replies to this topic

#1 miyalovic

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 26 July 2014 - 05:23 PM

ขอสอบถามหน่อยครับ โหมด fut เวลาซื้อการ์ดนักเตะมาแล้วนำมาใช้ มันจำกัดจำนวนการลงเล่นด้วยหรอครับ เล่นไปซักพักเริ่มทยอยขึิ้นรูปใบสัญญากันหมด คือต้องใช้ item เพิ่มสัญญาการลงเตะถึงจะเตะต่อได้ แต่ item มันมีน้อยมาก เลยอยากจะสอบถามครับ หรือว่าต้องเวียนซื้อนักเตะบ่อยๆครับ

โหมดนี้ทำเอาผมเล่นแบบ offline ไม่ได้เลย สนุกโคตรๆจริงๆ 55 แต่ก็ยากที่จะชนะมากๆครับ

#2 yutakakaito

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 27 July 2014 - 04:48 PM

ต้องเข้าไปซื้อ card contract มาเติมครับ
พอมีเงินอย่าลืมซื้อผู้จัดการที่มี contract + หลายๆใบเพื่อเติมแล้วได้ % เพิ่ม

#3 miyalovic

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 30 July 2014 - 10:37 PM

อ่อ ขอบคุณมากครับ