`

Jump to content

สอบถามเรื่องการ save ใน diablo III PS3 หน่อยครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 peanut057

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 12 June 2014 - 08:36 AM

ไม่แน่ใจว่าเคยมีคนถามไปหรือยังนะครับ ถ้าซ้ำขออภัยด้วย พอดีผมลอง search ดูแล้วไม่เจอ

เห็นว่าตัวเกมมี autosave อยู่แล้ว แต่บางทีจะต้องเลิกกะทันหัน แบบโดนเรียกตัวด่วนไรเงี้ยครับ ไม่รู้จะ save ยังไง บางครั้งได้ของดีๆมาแต่พอออกจากเกมส์ไปของหายซะงั้น

รบกวนคนที่เล่นใน PS3 ช่วยแชร์วิธีการ manual save หน่อยครับ ขอบคุณครับ