`

Jump to content

เรื่องจอยกีตาร์ไร้สาย

1 reply to this topic

#1 arlek_39

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 01 April 2014 - 09:02 PM

พอดีได้กีตาร์ไร้สายของps2 มาสองกะxbox360อีกหนึ่งตัว แต่ผมสังว่าไมมีตัวรับสัญญานไวเลสมาด้วย มันมีแยกขายไหมครับ ทำไงจะเล่นได้ เอาตัวไวแลสของตัวจอยธรรมดามารับสัญญาณมันจะเจอไหม รบกวนด้วยครับ

#2 kim10

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 06 May 2014 - 04:09 PM

ที่ผมทราบก็คือต้องมีตัวรับสัญญาณนะครับ ถ้าไม่มีไม่น่าจะเล่นได้ครับ
เพราะมันเป็นแบบไร้สาย ตรงตัวกีต้าร์ก็ไม่มีสายให้ต่อด้วย

ถ้าหายจริงๆคงต้องสั่งเมืองนอกอย่างเดียวแหละครับ พวก e-bay,amazon ครับ