`

Jump to content

คุยทุกเรื่องเกี่ยวกับ Dark Souls 2 ครับ

241 replies to this topic

#241 Bommm

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 23 June 2014 - 01:06 AM

เพิ่งซื้อของคอมมาเล่นอีก
ภาพสวยมาก สวยกว่า ps3 เยอะ 1080 p ลื่นหัวแตก กลับไปเปิดของ ps3 ถึงกับเล่นไม่ได้เลย เฟรมเรต ความลื่น สวยงามต่างกันราวคนล่ะเกมส์
แถมออนไลน์ โดนเรียกตลอดเวลา เขียนทิ้งลงพื้นรอไม่เกิน 5 วิ โหลดตัดฉากอีก 3 วิ เร็วมาก ๆ
ฉากกากอย วิ่งไปฆ่าไม่ได้ เพราะเจอคนมารุมกระทืบตลอด ต้องตัดเนตทิ้งไปก่อนเลย เพิ่งวิ่งได้ 3 ก้าว มันมากันอีกล่ะ เพลีย

#242 ringleder

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 18 September 2015 - 10:41 PM

ผมมือใหม่อะครับ งงกับการออนไลน์ มีถูกเรียก หรือสู้กับใครได้ด้วยเหรอครับ ใช่อะไรเรียกครับ ขอบคุณครับผม :)