`

Jump to content

สอบถาม FF13 เรื่องอาวุธสุดยอดของแต่ละคนครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Beemer

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 21 February 2014 - 09:58 PM

สอบถาม FF13 เรื่องอาวุธสุดยอดของแต่ละคนครับ

คือผมอ่าน Guide ของนอกนะครับ ค่อนข้าง งง ว่ามันอัพยังไงหว่า ดูตารางยั่วเยี้ยไปหมด

อยากให้ผู้รู้รบกวนช่วยมาแถลงไขที

อย่างผมต้องการ Kain's Lance ของ Fang เนี่ย ผมต้องเริ่มอัพจากอาวุธอะไรครับ

แล้วต้องใช้ไอเท็มอะไรในการอัพ อัพยังไงมันถึงเปลี่ยนชื่อเป็น Kain's Lance ทำนองเนี้ยครับ

บอกเป็นขั้นตอน 1 2 3 4 เลยจะดีมากครับ

แล้วขอของคนอื่นๆด้วยนะครับ ทุกคนเลย ^ ^

อีกเรื่องครับ เรื่องเครื่องปรับดับถ้าจะเอาให้ดีที่สุดควรใส่อะไรบ้างทำนองไหนบ้างครับ

หรือส่วนใหญ่เพื่อนๆใส่อะไรกันครับ