`

Jump to content

ถาม ตอบข้อสงสัย Xbox ONE

84 replies to this topic

#81 madzdog

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 01 April 2014 - 12:52 PM

View Postlovelymarky, on 31 March 2014 - 08:43 PM, said:

รบกวนถามครับ ถ้า kinect เกิดเสียขึ้นมา หรือ xbox ไม่รู้จัก kinect จะเกิดอะไรขึ้นครับ
ฟังก์ชั่นไหนใช้งานไม่ได้บ้างครับ ที่ไม่ใช่พวกสั่งงานด้วยเสียงน่ะครับ เล่นเกมได้ปกติไม๊ครับ

ผมเล่น xbox one แบบไม่ใช้ kinect คับ ขี้เกียจเอามาต่อเพราะกลัวฝุ่นจับ
มันก็เล่นเกมได้ปกตินี่คับ

#82 lovelymarky

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 01 April 2014 - 02:50 PM

ขอบคุณครับ คือผมหาข้อมูลอยู่แล้วไปเจอท่านนึงปล่อยเครื่องแล้วบอกว่า x1 มองไม่เห็น kinect น่ะครับ
เลยสงสัยว่าถ้าไม่มีแล้วมันจะต่างจากปกติยังไง ^^

#83 WRX

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 01 April 2014 - 02:52 PM

ผมเองก็ไม่ได้ต่อ kinect ไว้ครับ เก็บลงกล่องตั้งแต่ซื้อเครื่องเลย
สามารถใช้งานเล่นเกมได้ตามปกติครับ

#84 aQua

ผมชอบสีขาว

• Royal Executive Members

Posted 03 May 2014 - 04:11 PM

มีใครซื้อเกม online บ้างไหมครับพอดีผมซื้อเกมมาพอเข้าเล่นแล้วมันค้างตลอดเลยลบโหลดใหม่ก็ยังค้าง ใครพอมีทางแก้แนะนำหน่อยครับ

#85 Tkung

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 12 September 2014 - 03:46 PM

อยาก สอบถาม โซน เครื่อง แตกต่างกันไหมอะครับ เห็นเครื่อง Japan ถูกลงเยอะ สนใจ พวกภาษาในเครื่อง เมนู มีอังกฤษ ใช่ไหมอะครับ เกม ก็ รับได้ทุกโซนปะครับบบบบ