`

Jump to content

งง กับ เกมส์รบกวนช่วยด้วยครับ

2 replies to this topic

#1 dy_break

คนเก่ง

• High Royal Executive Members

Posted 17 November 2013 - 06:00 AM

1.เรื่องออนไลน์ ผมโหลดแพท ใส่โค๊ด เรียบร้อย ช่วงที่เวลาตายแล้วเกิดใหม่ เหมือนมันบอกให้ใส่โค๊ดหรือ อะไรสักอย่างครับ บางทีลงจากรถยิงปืนไม่ได้เลย มันปรกติไหมครับ

2. ภารกิจย่อยใครพอจะมีตำแหน่งบอกได้ไหมครับ กลัวพลาดช่วงสำคัญ
ผมชอบภารกิจย่อยมาก ขับรถหาจนเหมื่อย

3.เวลาเราทำภารกิจย่อยฟาล์ว สามารถกลับมาทำใหม่ได้ไหมครับ เคยฟาล์วช่วงที่ผู้หญิงโบกรถ ผมเจอเจ้าหล่อน 2ครั้ง ครั้งที่3 จะทำให้ผ่าน ดันไปกดยิงปืน นางตกใจวิ่งหนี ต่อมาก็ไม่เจออีกเลย

4.ผมซื้อกิจการ โรงเก็บรถบ้าง ผับบ้าง แต่ผับไม่สามารถ เข้าไปได้ เราจะมีรายได้จากตัวนี้ไหมครับ หรือซื้อไว้ขำๆ
แต่ถ้าสามารถสร้างรายได้ ผมต้องซื้ออะไรดีครับ เงินจะได้เยอะๆ

ขอบคุณมากครับ

#2 jinoof13

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 18 November 2013 - 10:04 AM

View Postdy_break, on 17 November 2013 - 06:00 AM, said:

1.เรื่องออนไลน์ ผมโหลดแพท ใส่โค๊ด เรียบร้อย ช่วงที่เวลาตายแล้วเกิดใหม่ เหมือนมันบอกให้ใส่โค๊ดหรือ อะไรสักอย่างครับ บางทีลงจากรถยิงปืนไม่ได้เลย มันปรกติไหมครับ

2. ภารกิจย่อยใครพอจะมีตำแหน่งบอกได้ไหมครับ กลัวพลาดช่วงสำคัญ
ผมชอบภารกิจย่อยมาก ขับรถหาจนเหมื่อย

3.เวลาเราทำภารกิจย่อยฟาล์ว สามารถกลับมาทำใหม่ได้ไหมครับ เคยฟาล์วช่วงที่ผู้หญิงโบกรถ ผมเจอเจ้าหล่อน 2ครั้ง ครั้งที่3 จะทำให้ผ่าน ดันไปกดยิงปืน นางตกใจวิ่งหนี ต่อมาก็ไม่เจออีกเลย

4.ผมซื้อกิจการ โรงเก็บรถบ้าง ผับบ้าง แต่ผับไม่สามารถ เข้าไปได้ เราจะมีรายได้จากตัวนี้ไหมครับ หรือซื้อไว้ขำๆ
แต่ถ้าสามารถสร้างรายได้ ผมต้องซื้ออะไรดีครับ เงินจะได้เยอะๆ

ขอบคุณมากครับ

1ออนไลน์ มีโค้ดด้วยเหรอครับ รอผู้รู้

2มันซุ่มมาครับ

3สามารถกลับมาทำได้ครับ แต่ อาจจะเป็นบ้างช่วง ให้เราไปไกลๆก่อน แล้วหรือ ไปทำภารกิจอื่น แล้วค่อยกลับมาแถวๆที่ๆ เราจะทำภารกิจนั้นๆอีกครั้งครับ

4รายได้จากกิจการที่เราซื้อ สามารถได้รับทุกๆ อาทิตย์ครับ แล้วแต่ กิจการ

สั้นๆแค่นี้แหละครับ

#3 dy_break

คนเก่ง

• High Royal Executive Members

Posted 19 November 2013 - 08:06 AM

ขอบคุรครับ