`

Jump to content

สอบถามหลังจากภารกิจ Walkthrough HEIST: The Merryweather Heist

1 reply to this topic

#1 Gopz

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 14 October 2013 - 05:34 PM

สอบถามหลังจากภารกิจ Walkthrough HEIST: The Merryweather Heist แล้วไม่มี
ภารกิจอื่นให้ทำต่อแล้วอะครับต้องทำยังไงดี

ผมลองหาใน Youtube แล้วทำไมภารกิจนี้มันมี 2 แบบครับ

แบบแรก

แบบที่สอง

ผมจบแบบที่ 2 แล้วตอนนี้ไม่มี Point ภารกิจหลักขึ้นเลยครับ ติดอยู่ที่ 49 % แบบนี้ต้องทำยังไงต่อครับ

ขอบคุณมากครับ

#2 strikerzap

นักเล่นเกมตัวยง

• Freshy

Posted 17 October 2013 - 12:45 PM

ผมก็งงอยู่ ผมจบแแบบแรกแต่ของผมก็มีมิชชั่นอื่นนะ