`

Jump to content

โหมดออนไลเปิดเเล้วเล่นเเล้วว่าไงกันบ้างครับ

4 replies to this topic

#1 Patrenko

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Freshy

Posted 02 October 2013 - 03:10 AM

ผมว่าใช้ได้เลยนะ เหมือน Red dead แต่เพิ่ม option เสริมอื่นๆอย่างเเต่งรถซื้อบ้านเเต่งตัวเเล้วก็เควส จะได้ไม่ต้องวิ่งเข้า Mathmaking อย่างเดียว ระบบสร้างตัวละครส่วนตัวผมยังงงๆอยู่เลยเเหะ ผมสร้าง 2 ตัวหน้ามันบังเอิญไปเหมือน Steve ในโหมดเนื้อเรื่องทั้ง 2 ตัวเลย

แต่ทำไมผมเข้าเเล้วมันขึ้นว่า server unable ก็ไม่รู้เล่นได้แต่เซฟไม่ได้ มีใครเป็นบ้างครับ
เป้าปืนมันล็อคเเน่นไปนะผมว่าผมยิงคนทีขับรถเเล่นผ่านหน้าเข้าหัวทุกคนเลย

บอร์ด PS3 เขาตั้ง Crew กันรวมคนไปเยอะละครับ มีใครอยากจะตั้งบ้างปะครับจะได้รวมๆคนกันไว้เผื่อนัดกันเล่นดา

เออถามนิ๊ดนึงครับก่อนโหมดออนไลเปิดที่เขาปล่อยข้อมูลมาว่าหลังสร้างตัวเสร็จจะมาเริ่มที่สนามบิน ผมไปดูในกระทู้ที่เขาคุยกันก็ว่าลงที่สนามบินเเล้วจะมีคนมารับ

แต่ทำไมผมเหาะลงมาจากฟ้าดิ่งลงเเถวๆป้าย Vinewood เลยครับ ไฟต์บินมันเเน่นหรอ

#2 Adachi

พ่กเลาไม๊ส่นหร่อก

• High Royal Executive Members

Posted 02 October 2013 - 07:24 AM

555 สุดยอด ไฟท์บินแน่น... เลยโดดร่ม... :r31:

#3 LEONHEART80

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Freshy

Posted 02 October 2013 - 08:39 AM

เมื่อคืนเพื่อนผม2คนมันได้เล่นไปล่ะส่วนผมโหลดตอนเลือกรถอยู่ยังงั้นกดเข้าออกหลายรอบยังไม่ได้สักทีจนตี1เลยปิดเครื่องไปนอน เดี๋ยววันนี้ลองใหม่

#4 Patrenko

• Freshy

Posted 02 October 2013 - 02:07 PM

View PostAdachi, on 02 October 2013 - 07:24 AM, said:

555 สุดยอด ไฟท์บินแน่น... เลยโดดร่ม... :r31:

ล่มก็ไม่มีให้ครับดิ่งลงมาอย่างงั้นเเหละ แต่เลื่อดไม่ลดโทรเรียกเเทคซี่มันก็ไม่มาอีกเพราะไม่ได้อยู่ตรงถนน

#5 Patrenko

• Freshy

Posted 02 October 2013 - 02:20 PM

แต่ผมว่าในโหมดออนไลบางอย่างมันหลากหลายกว่า SP อีกนะของเเต่งตัวเเต่งเสื้อกับเสื้อในได้ ในโหมดผ่านด่านมีไม่กี่ตัวเองที่เลือกเสื้อในเเล้วก็เสื้อนอกทับอีกทีได้ ร้านขายของชำซื้อของได้ด้วย