`

Jump to content

ไปไม่ถูกภารกิจหลังจากหารถดับเพลิง

12 replies to this topic

#1 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 28 September 2013 - 11:04 AM

หลังจากที่ให้หารถดับเพลิงเรียบร้อย

คราวนี้มันก็อกให้ไปหารถ ตามรูปนะครับ

พอหาได้แล้วบอกให้โทรหาไมเคิล

ก็โทรแล้วไปรับไมเคิล แล้วพาเที่ยว

แล้วไปส่ง

แล้วไปไงต่อ งงครับ

พอเอารถคันใหญ่มาขับ มันก็บอกให้โทรหาไมเคิลอีก แล้วก็พาเที่ยวอีก

งงไปไงต่อครับ

#2 NeoTokyo

I love FFVII

• Junior Moderator

Posted 28 September 2013 - 11:12 AM

เอาไปจอดตามมุมตึก หรอลานจอดระ แล้วโทรไปหาคนอื่นครับ

#3 fifa1000

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Freshy

Posted 28 September 2013 - 12:02 PM

แสดงว่าเลือกแผนที่ใช้รถดับเพลิง ...หลังจากหารถดับเพลิงได้แล้ว ก็ไปหารถสี่ประตูมาแล้วก็ไปจอดตามมุมอับ (เอาให้ใกล้ ๆ เป้าหมายหน่อยก็ดี จะได้ไม่ต้องขับรถไกล) ถ้าจอดได้มันถึงจะขึ้นข้อความบอกให้โทรหาไมเคิลหรือเทรเวอร์ แล้วกดเบอร์ไปทีี่ไมเคิลหรือเทรเวอร์ จะมีตัวเลือก mark getaway location ให้ แล้วก็ออกจากรถ ไปหาพวกต่อเลย รู้สึกจะเป็นตัว H :r05:

#4 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 28 September 2013 - 10:37 PM

ขอบคุณครับผ่านแล้ว

ขอถามเรื่องการซื้อกิจการหน่อย เมือ่เราซื้อแล้ว ต้องทำไรกับกิจการที่เราซื้อไหม หรือปล่อยไว้อย่างงั้น

แล้วเราจะได้กำไรจากกิจการไหม

#5 H2O

空のティーア

Posted 28 September 2013 - 10:50 PM

กิจการนี่เราจะได้กำไรอาทิตย์ (ในเกม) ละครั้งครับ

แต่ส่วนใหญ่ก็จะทำภารกิจเพื่อหาเงินเพิ่มได้ด้วย ซึ่งบางงานต้องเข้าไปทำ บางงานจะโดนโทรตามเอง อันนี้แล้วแต่กิจการที่ซื้อไว้

#6 Indyhell

Posted 28 September 2013 - 11:08 PM

ขอบคุณครับ

#7 Indyhell

Posted 29 September 2013 - 08:39 PM

คือหลังจากเล่นจบแล้ว น่าจะใช่นะมันมีเครดิตขึ้น

แล้วเราเล่นไรต่อดี

เทเว่อร์โดนแม่หาว่าเป้นเกย์แล้วไปไหนต่อครับ

#8 fifa1000

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Freshy

Posted 29 September 2013 - 09:25 PM

ไปหารถตู้ที่มันมีชื่อตามที่มันบอกนั่นแหละ รู้สึกว่าจะอยู่หน้าโรงพยาบาลในเมือง เป็นรถตู้สีขาว แล้วขับกลับไปหาแม่ที่บ้าน.....

#9 BussY

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• Interests:PS3,ManUTD,LIVERPOOL,TOYS

Posted 12 October 2013 - 04:13 PM

ถามหน่อยคับ
รถดับเพลิงที่ได้นี่มันให้เอาไปจอดไหน หรือ ต้องโทรหาใครมั้ยครับ ยังไม่ผ่านเบยครับ

#10 R-34

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 13 October 2013 - 07:37 AM

ดูในรายชื่อมีเบอร์ emergency ไหม ถ้ามี โทรเรียกก็มาครับ ถ้าไม่มี ก็ลองวางระเบิดรถตัวเอง ให้ไฟใหม้ หรือ ลอง search แผนที่ ใน google แล้วขับหาเอาครับ

#11 Guest_stevebird_*

• Guests

Posted 31 October 2013 - 12:54 AM

ผมหารถดับเพลิงไม่เจอครับ ขับรถหาเป็นชม.ละ ใครก็ได้ช่วยทีขอบคุณครับ

#12 BLUEGROW8399

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 31 October 2013 - 12:18 PM

ตามคุณ R-34 ด้านบนเลยครับ

#13 Guest_Guest_*

• Guests

Posted 18 November 2013 - 03:46 PM

View Poststevebird, on 31 October 2013 - 12:54 AM, said:

ผมหารถดับเพลิงไม่เจอครับ ขับรถหาเป็นชม.ละ ใครก็ได้ช่วยทีขอบคุณครับ