`

Jump to content

+++(((((((Spoiler))))))))))ใครเล่นGTA V ภารกิจหลักจบแล้วบ้างคับ?+++

11 replies to this topic

#1 chinn

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Freshy

Posted 24 September 2013 - 10:06 AM

จบแล้วอะภารกิจหลัก :r38: รู้สึกว่าปล้นแค่ไม่กี่ทีเองนะ แต่ภารกิจเล็กๆน้อยยิบย่อยยังมีอีกบานเลย แต่ในความรู้สึกผมมันจบไวไปยังไงก็ไม่รู้อะ :r15: แต่โดยรวมยังถือว่าแจ่มนะคับ ดีนะตอนสุดท้ายหมั่นไส้แม่มบังคับเราให้ฆ่าคนใดคนหนึ่ง เก็บหมดเลยโดยเฉพาะSteve และไอที่มันชอบให้เราไปขโมยรถ แต่แม่มไม่จ่ายตังค์!!!! ผมไม่ทำภารกิจย่อยหลักอย่างเดียวที่จบที่60%ครับ :r11:

#2 jinoof13

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 24 September 2013 - 11:34 AM

ใบสั่งยาหมอ 555+

สรุปลูกน้อง รวยกว่าลูกพี่อีกอะ

#3 chinn

• Freshy

Posted 24 September 2013 - 11:54 AM

View Postjinoof13, on 24 September 2013 - 11:34 AM, said:

ใบสั่งยาหมอ 555+

สรุปลูกน้อง รวยกว่าลูกพี่อีกอะ

ตอนจบผมได้19ล้านอะ สงสัยเราจ้างลูกน้องแบบเก่งๆเกินไปแม่มEDDIEเท่าที่รู้หักเปอเซ็นไปตั้ง14% ไม่ทราบว่ายังมีภารกิจHEISTอีกป่าวครับ???
หลังจากจบภารกิจ

#4 jinoof13

Posted 24 September 2013 - 12:10 PM

View Postchinn, on 24 September 2013 - 11:54 AM, said:

ตอนจบผมได้19ล้านอะ สงสัยเราจ้างลูกน้องแบบเก่งๆเกินไปแม่มEDDIEเท่าที่รู้หักเปอเซ็นไปตั้ง14% ไม่ทราบว่ายังมีภารกิจHEISTอีกป่าวครับ???
หลังจากจบภารกิจ

ไม่แน่ใจครับ แต่คิดว่ามีครับ แต่รออัพเดต 1 ตุลาครับ เห็นมีข่าวแว่วมาด้วย ว่า จะมีภารกิจเพิ่มให้ด้วย มีการวางแผนปล้นเองด้วย เลือกลูกทีมเอง ด้วย แต่ไม่อยูจริงไหมครับ อ่านแบบแปลเข้าใจมั่ง ไม่เข้าใจมั่ง แต่ เห็นเพื่อนฝรั่งของผม มันเล่น ไปปล้นที่ไหนนี้แหละครับ

ยังไงคืนนี้ผมเลิกงานเด๋วไปเล่น หาที่ๆปล้นดู เผื่อได้ จะเอามมาแชร์ ให้อีกทีครับ

http://socialclub.rockstargames.com/crew/grand_auto_hide_th

มาเข้าก๋วนกันครับ

#5 chinn

• Freshy

Posted 24 September 2013 - 02:10 PM

View Postjinoof13, on 24 September 2013 - 12:10 PM, said:

ไม่แน่ใจครับ แต่คิดว่ามีครับ แต่รออัพเดต 1 ตุลาครับ เห็นมีข่าวแว่วมาด้วย ว่า จะมีภารกิจเพิ่มให้ด้วย มีการวางแผนปล้นเองด้วย เลือกลูกทีมเอง ด้วย แต่ไม่อยูจริงไหมครับ อ่านแบบแปลเข้าใจมั่ง ไม่เข้าใจมั่ง แต่ เห็นเพื่อนฝรั่งของผม มันเล่น ไปปล้นที่ไหนนี้แหละครับ

ยังไงคืนนี้ผมเลิกงานเด๋วไปเล่น หาที่ๆปล้นดู เผื่อได้ จะเอามมาแชร์ ให้อีกทีครับ

http://socialclub.rockstargames.com/crew/grand_auto_hide_th

มาเข้าก๋วนกันครับ

ไม่ทราบว่าทำประกันชีวิต ประกันรถนี่เว้บไซต์อะไรยังไงหรอครับ?? แล้วNORTH YANKTOWNเมืองที่มีหิมะนี่มีเฉพาะในภารกิจหรอครับ?

#6 jinoof13

Posted 24 September 2013 - 02:20 PM

View Postchinn, on 24 September 2013 - 02:10 PM, said:

ไม่ทราบว่าทำประกันชีวิต ประกันรถนี่เว้บไซต์อะไรยังไงหรอครับ?? แล้วNORTH YANKTOWNเมืองที่มีหิมะนี่มีเฉพาะในภารกิจหรอครับ?

NORTH YANKTOWN มีแต่ในภาระกิจครับ

#7 KoRn_8221

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 25 September 2013 - 01:12 AM

ตอนจบ มันก็มีเควสยิบย่อยเหมือนกันนะครับ บอกตามตรงเป็นเกมที่ easter eggs เยอะมาก ๆ ทำมาลึกลับน่าติดตามดี บางคนใน youtube เจอทั้งผี ทั้งเอเลี่ยนแช่แข็ง จานบินจมน้ำ สารพัด ว่างกันดีจริง ๆ

#8 jinoof13

Posted 25 September 2013 - 02:17 PM

อย่าลืมสำรวจใต้น้ำด้วยนะครับ เยอะพอๆกะบนบกด้วย

#9 Guest_KOONPOTTER_*

• Guests

Posted 22 October 2013 - 08:26 PM

.ใครก็ได้เอารูปเอเลี่ยนแช่แข็งGTA V ให้หน่อยสิครับอยากดู

#10 hayabusa

• High Royal Executive Members

Posted 22 October 2013 - 11:03 PM

เอเลี่ยนแช่แข็งใต้สะพานในnorth yankton
ปล.เจอปุ๊บ mission failปั๊บ...

#11 chanma

Posted 23 October 2013 - 08:20 AM

Easter Egg นี่ผมเจอแต่ผีบนเขา Gordo...

#12 Guest_Mr.name_*

• Guests

Posted 23 October 2013 - 02:09 PM

ขอถามงหนอยครับภารกิจปล้นครั่งสุดท้ายก่อนจบเกม มันมีให้เลือกแบบปล้น A กับ B ผมเลือกB มันให้ไปขโมยรถบรรทุก กับ รถไฟ เพื่อเสร็ดแล้ว มันไม่มีภารกิจขึ้นอะคัป ใครรู้บอกผมด้วย