`

Jump to content

วิทยุที่เราเปิดไม่เอาเสียงดีเจได้ไหม

2 replies to this topic

#1 luckyang

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 23 September 2013 - 06:53 PM

มีปรับไหม เพราะภาคนี้ เพลงเปิด แปป ก็ เสียงดีเจ พูด ลำคาญอ่ะ

#2 Guest_slipknot66_*

• Guests

Posted 23 September 2013 - 08:21 PM

มีครับ ปิดเสียงเพลงไปเลยจบ

#3 TechEnthu

aka @9JANG

• High Royal Executive Members

Posted 02 October 2013 - 01:29 PM

ไม่ได้ครับ
ในเกมมันเป็นวิทยุนี่แหละครับ มีข่าวทุกชั่วโมง มีดีเจ
ข่าวในเกมจะรายงานตามเหตุการณ์และมิชชั่นที่เราทำด้วยนะ
มีให้ฟังหลายร้อยชั่วโมงเลยนะครับ
เสียงในนั้นมีมาเฟียจริงๆมาพากษ์ด้วย

แต่ยังไงถ้าไม่อยากฟัง คงต้องเข้าไปปิดเพลงใน sound settings
หรือยังไง ลองเอาเพลงที่อยากฟังใส่แฟลชไดรฟ์ เสียบกะเอ็กซ์บ็อกซ์
แล้วเปิดฟังในเกมผ่าน dashboard อะคับ เพลงมันจะเล่นทับเสียง BGM ในเกม
แต่เสียงเกมไม่หาย