`

Jump to content

ช่วยกันบอกวิธีหาเงิน หน่อยสิครับ

20 replies to this topic

#1 fifa1000

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Freshy

Posted 20 September 2013 - 01:40 AM

เล่นไปเล่นมาอยากได้เงินเยอะ ๆ มันมีวิธีไหนบ้างหรอครับ ใครมีวิธีหาเงินให้ได้เยอะ ๆ ช่วยบอกหน่อยครับ ผมเล่นหุ้นก็แล้ว ขับแท็กซี่ก็แล้ว เห้ออออ ได้เงินไม่พอจะแต่งรถ แต่งปืนเลยยย รถบางทีก็หายไปซะงั้น อุตส่าห์แต่งซะแพง ใครมีเทคนิคการหาเงินดี ๆ บอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ :r05:

#2 Fucka

• Royal Executive Members

Posted 20 September 2013 - 02:17 AM

ผมเล่นหุ้นน่ะ ซื้อทีละล้าน ปล่อยทิ้งไว้ ขึ้นก็รีบขายครับ

#3 ตา เบิรด์

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Freshy

Posted 20 September 2013 - 10:08 AM

ผมนั่งทำมิชชั่นเนื้อเรื่องอย่างเดียว เลย . . . .

หุ้นเล่นม่ะเป็น

#4 auhibs

อิอิ

• High Royal Executive Members

Posted 20 September 2013 - 11:06 AM

วิธีเล่นหุ้น เบื้องต้น เวลารับงานจาก lester ดูconversation ดีๆ เพราะงานของเลสเตอร์ คือจ้างคนไปฆ่าผู้บริหาร เพื่อให้หุ้นบริษัทคู่แข่ง เด้งขึ้น.

เมื่อวานผมลองกดหมดแมก งานนึง พอฆ่าเสร็จนอนตื่นเดียว เงินเด้งมาเท่าตัว.

ถ้าอ่านไม่ทัน กดเข้าไปอ่านในเมนู beief อีกที จะมีบอกอยู่ครับ.

#5 ตา เบิรด์

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Freshy

Posted 20 September 2013 - 11:49 AM

อันนี้เจ๋งดี 10 ครั้ง แสน 2

#6 Guest_Ryu_*

• Guests

Posted 13 October 2013 - 12:25 AM

Money

#7 titipan

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 13 October 2013 - 04:18 AM

ขอบคุณครับเดี๋ยวไปลองมั้ง 10 ครั้ง แสน2

#8 hayabusa

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 13 October 2013 - 12:55 PM

ถ้าเอาเร็วสุด ทำได้ตั้งแต่แรกเลย ผมปักหมุดไว้จุดนี้ครับ เทคนิคสลับตัวไปกลับๆๆๆเดียวกันเหมือนวีดีโอบน
ตรงนี้ได้ทีละ25,000 แป๊บเดียวล้านนึงแระ(แค่ตรงนี้ก็เพียงพอซื้อพวกpropertyพื้นๆได้หมดแระ)
=======================
ถ้าจะลงหุ้นในภารกิจassassinationของfranklin ตามนี้ครับ(รู้สึกจะใช้กับreplay missionไม่ได้นะ)

-ก่อน hotel assassination ซื้อหุ้น betapharma (BET) ใน BAWSAQ หลังภารกิจ หุ้นจะขึ้น80%

-ก่อน multi target assassination ซื้อหุ้น debonaire (DEB) ใน LCN
ผ่านไป8ชม.(ในเกมส์) ขึ้นแตะ80%รีบขาย(เพราะหลังจากนั้นจะตกฮวบๆ)
หลังจากนั้น ซื้อหุ้น redwood(RWC) ใน LCN ทันที ผ่านไป2วัน ขึ้นไปที่300% ขาย

-หลัง bus assassination ซื้อหุ้น vapid (VAP) ใน BAWSAQ หุ้นจะตก หลังผ่านไปสองวัน หุ้นจะขึ้น100% ขาย

-ก่อน vice assassination ซื้อหุ้น fruit (FRT) ใน BAWSAQ หลังภารกิจ หุ้นขึ้น50%ขาย

-ก่อน construction assassination ซื้อหุ้น goldcoast (GCD) ใน LCN หลังภารกิจ หุ้นขึ้น80%ขาย

ปล.LCN offlineได้ แต่BAWSAQต้องonlineนะครับ

Edited by hayabusa, 13 October 2013 - 06:25 PM.

#9 Patrenko

• Freshy

Posted 13 October 2013 - 04:20 PM

หุ้น Bawsaq ผมไม่เข้าใจเลยครับทำไมต้องเป็นหุ้นออนไลในเมื่อหุ้นจะขึ้นจะลงขึ้นอยู่กับภารกิจในเกมส์ ทำไมไม่ทำเป็นออฟไลเหมือนของ lacosanosta ไปเลย

#10 kem

BoA BoA BoA

• Interests:BoA AKB48 MorningMusume

Posted 13 October 2013 - 10:00 PM

หุ้น Bawsaq ตัวอื่นๆมันอิงจากที่คนเล่นกันจริงๆครับเลยต้องออนไลน์น อย่างช่วง2 สัปดาห์ก่อนหุ้น
ammu-nation ขึ้นไปสุดๆที่ 700 กว่า ผมซื้อไว้ตอน 600 ปลายๆ
ตอนนี้มันดันร่วงหนักผมปล่อยไม่ทันติดดอยอยู่
แต่ไปได้กำไรจาก H&L แทนช่วงร่วงหนักๆเหลือไม่ถึง 1 เลย
ตอนนี้ขึ้นมา 20 กว่าแล้ว

#11 filmman

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 14 October 2013 - 10:50 PM

ทำงให้ Bawsaq เปิดครับ ผมเข้าไปทีไรล่มตลอด

#12 KappaMan

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 15 October 2013 - 11:43 AM

ดำน้ำเก็บตังค์ มันยังใช้ได้อีกหรอครับตั้งแต่อัพ patch ใหม่ ผมดำไปเก็บตังค์สลับตัวไปแล้วกลับมาไม่เห็นได้ตังค์อีกเลยครับ

#13 fifa1000

• Freshy

Posted 15 October 2013 - 12:14 PM

View PostKappaMan, on 15 October 2013 - 11:43 AM, said:

ดำน้ำเก็บตังค์ มันยังใช้ได้อีกหรอครับตั้งแต่อัพ patch ใหม่ ผมดำไปเก็บตังค์สลับตัวไปแล้วกลับมาไม่เห็นได้ตังค์อีกเลยครับ
น่าจะเป็นอย่างนั้นครับ หลังจากอัปแล้ว มันใช้สูตรนี้ไม่ได้แล้วเหมือนกัน :r15:

#14 biig

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 15 October 2013 - 11:39 PM

ดีนะผมยังไม่ได้อัพแพท ดำน้ำกันยาวว

#15 Patrenko

• Freshy

Posted 16 October 2013 - 02:51 PM

View Postkem, on 13 October 2013 - 10:00 PM, said:

หุ้น Bawsaq ตัวอื่นๆมันอิงจากที่คนเล่นกันจริงๆครับเลยต้องออนไลน์น อย่างช่วง2 สัปดาห์ก่อนหุ้น
ammu-nation ขึ้นไปสุดๆที่ 700 กว่า ผมซื้อไว้ตอน 600 ปลายๆ
ตอนนี้มันดันร่วงหนักผมปล่อยไม่ทันติดดอยอยู่
แต่ไปได้กำไรจาก H&L แทนช่วงร่วงหนักๆเหลือไม่ถึง 1 เลย
ตอนนี้ขึ้นมา 20 กว่าแล้ว

อ่อๆเเล้วหุ้นพวกนี้ถ้าเราไปยิงคนขายปืนในโหมดออนไลนี้มีผลกระทบต่อหุ้่นไหมครับ

#16 kem

BoA BoA BoA

• Interests:BoA AKB48 MorningMusume

Posted 16 October 2013 - 07:19 PM

หุ้นออนไลน์ไม่กระทบเลยครับ
ราคามันขึ้นลงจากว่ามีคนซื้อหรือขายมากน้อยขนาดไหนแค่นั้น

#17 fifa1000

• Freshy

Posted 17 October 2013 - 12:19 PM

View Postkem, on 16 October 2013 - 07:19 PM, said:

หุ้นออนไลน์ไม่กระทบเลยครับ
ราคามันขึ้นลงจากว่ามีคนซื้อหรือขายมากน้อยขนาดไหนแค่นั้น
โอ้ววววว เพิ่งรู้นะเนี่ย น่าสนใจขึ้นมาเลยทีเดียว :r13:

#18 nickname026

Where amazing Happen!!

Posted 18 October 2013 - 01:32 PM

ดำน้ำเก็บเงิน กดเซฟแล้ว load game ใหม่ก็ได้นะครับ กระเป๋าจะเกิดใหม่
ไม่ต้องสลับตัว จะได้ไม่ต้องขับเรือมาหลายรอบ
เก็บแต่ละตัวให้พอค่อยเปลี่ยนตัว

#19 Guest_k_*

• Guests

Posted 26 November 2013 - 02:58 PM

คิดอยากทำงานที่มีระบบอัตโนมัติเงินไหลเข้าบัญชีตลอดเวลา งานนี้อาจเหมาะสมกับคุณ
ถ้าคุณต้องการเปลี่ยนแปลงชีวิตของคุณเอง… ซึ่งตอนนี้อาจจะมองหาอยู่… คุณเหมาะมาก

ถ้าคุณกำลังมองหาช่องทางการสร้างรายได้อย่างมหาศาลอยู่… คุณเหมาะมาก

ถ้าคุณต้องการอิสรภาพในการทำงาน… คุณเหมาะมาก
อ่านรายละเอียดธุรกิจได้เลยค่ะ http://www.wkaewkrajang.ws/ <--มีรายละเอียดให้อ่านได้เต็มที่
ก่อนตัดสินใจทำงานค่ะ งานนี้ ทุกคนเริ่มจากศูนย์ ไม่ต้องห่วงว่าจะทำไม่ได้ แค่ทำตามคำชี้แนะ ก็ได้ตังค์แล้วค่ะ
ปล.มีโบนัสให้ทำถึงสิ้นปีนี้ด้วย $25 :r32:

#20 Guest_k_*

• Guests

Posted 26 November 2013 - 03:00 PM

คิดอยากทำงานที่มีระบบอัตโนมัติเงินไหลเข้าบัญชีตลอดเวลา งานนี้อาจเหมาะสมกับคุณ
ถ้าคุณต้องการเปลี่ยนแปลงชีวิตของคุณเอง… ซึ่งตอนนี้อาจจะมองหาอยู่… คุณเหมาะมาก

ถ้าคุณกำลังมองหาช่องทางการสร้างรายได้อย่างมหาศาลอยู่… คุณเหมาะมาก

ถ้าคุณต้องการอิสรภาพในการทำงาน… คุณเหมาะมาก
อ่านรายละเอียดธุรกิจได้เลยค่ะ http://www.wkaewkrajang.ws/ <--มีรายละเอียดให้อ่านได้เต็มที่
ก่อนตัดสินใจทำงานค่ะ งานนี้ ทุกคนเริ่มจากศูนย์ ไม่ต้องห่วงว่าจะทำไม่ได้ แค่ทำตามคำชี้แนะ ก็ได้ตังค์แล้วค่ะ
ปล.มีโบนัสให้ทำถึงสิ้นปีนี้ด้วย $25