`

Jump to content

สอบถามเกี่ยวกับ การเทคโอเวอร์ของฟีฟ่า 13 หน่อยครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 fifa1000

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Freshy

Posted 17 June 2013 - 06:49 PM

ผมซื้อเลเวล 39 แล้วอะครับ จำได้ว่าตอนซื้อเวลแรก ๆ ก็ปรกติดี แต่พอมาซื้อตอนเวล 39 มันไม่ยอมมาเทคโอเวอร์ซักที ผมจำไม่ได้แล้วว่ามันจะมาเทคโอเวอร์ตอนไหนแต่นี่มันแปลก ๆ หรือว่าผมใช้สโมสรที่มันมีเงินอยู่แล้วอุตส่าห์เล่นเซฟใหม่เลย ใช้ทีมรีลมาดริดด้วย อยากรวย ๆ กว่านี้อีก 555+ :r38: