`

Jump to content

เซ็งครับ

5 replies to this topic

#1 Donny

สองเต้า เขย่าโลกีย์

• Royal Executive Members
  • Interests:Big tits with glasses

Posted 19 March 2013 - 11:52 PM

เพิ่งฆ่าช้างที่ตรงรูปปั้น Apollo ใน Hard Mode ได้ เกมมันกำลังออโต้เซฟแล้วเครื่องมันค้าง

สรุปว่า เซฟเสียเลยครับ เล่นใหม่หมด เซ็งอย่างแรง :r52:

#2 BiGGa

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 20 March 2013 - 10:36 PM

จุดนั้นโหดติดอันดับซะด้วย แก็งค์ช้าง 3 ตัวอลาวาด (ไม่ใช่บนเขาที่บ้านเรานะครับ ^ ^)

เช็งแทนครับ ถ้าจะ Plat ก็จะต้องผ่านจุดไปให้ได้ ก่อนที่จะไปเจอีกจุดที่โหดที่สุด คือบททดสอบของอาวุธชิ้นสุดท้าย

สู้ๆครับผม

#3 tongnism

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Freshy

Posted 22 March 2013 - 02:49 PM

ผมเล่น Normal เจอช้างฟาดทีก็อ่วมล่ะครับ ถ้า Hard นี่ ผมคงต้องพริ้วกว่านี้ :r27:
แต่ภาคนี้รู้สึกเลยว่า เวลากลิ้งหลบ หรือจังหวะฟันอยู่แล้วจะกลับมากันนี่ ไม่คล่องตัวเหมือนภาค 3 เลย เหมือนมันมีดีเลย์นิดๆ

#4 strikerzap

นักเล่นเกมตัวยง

• Freshy

Posted 24 March 2013 - 09:22 AM

ผมกันไม่อยู่เลยละ

#5 Donny

สองเต้า เขย่าโลกีย์

• Interests:Big tits with glasses

Posted 24 March 2013 - 03:58 PM

เจอช้างนี่กลิ้งหลบอย่างเดียวครับ ตอนนี้ไอ้ช้างสามตัวไม่ยากแล้ว

ถ้าเทียบกับไอ้ลิฟท์นรกแชปเตอร์ 28 ซึ่งก็โชคดีของผู้ที่โหลดแพท 1.03 เพราะว่าเขาแก้ให้ง่ายขึ้นแล้ว

#6 zxcv

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 24 March 2013 - 06:50 PM

ด่าน 28โหดจริงครับ ผมเล่นปานกลาง ตายไป5รอบ มารอบหกทำสมาธิคราวนี้กวาดเรียบแบบเลือดเหลือเกินครึ่งหลอดแต่พลังงานตัวเองรู้สึกหมดเลย 5555+