`

Jump to content

สอบถามเกี่ยวกับชุดเกราะใน dead space 3 หน่อยครับ

2 replies to this topic

#1 Six

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 14 February 2013 - 07:13 PM

ชุดเกราะมันเยอะมากเลยเลือกไม่ถูกจะใส่อันไหนดีใครพอมีข้อมูลมั่งไหมครับว่าเกราะไหนใส่แล้วเพิ่มอะไรบ้าง

ตอนนี้ผมใส่เกราะใน dlc อยู่ marauder suit ครับก็ยังไม่รู้เลยใส่แล้วมันช่วยเพิ่มอะไรบ้าง

#2 Ongsama

อ๋องซามะไร้พ่าย!!

• High Royal Executive Members

Posted 17 February 2013 - 01:29 PM

ภาคนี้เกราะไม่ต่างกันครับ อยู่ที่เราอัพเกรด พออัพครบเหมือนกันทุกอัน ก็คือชอบอันไหน ใส่อันนั้นครับ

#3 namkodzaa

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 04 July 2013 - 06:04 PM

ผมใช่ลาย mass effect ทั้งเกมเลย