`

Jump to content

ถ้าผมซื้อแผ่น FiFa 13 ตอนนี้ยังจะเล่นออนไลน์ทั้นคนอื่นหรือเปล่าครับ

4 replies to this topic

#1 nooy1

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• Freshy

Posted 28 January 2013 - 11:22 AM

ถ้าผมซื้อแผ่น FiFa 13 ตอนนี้ยังจะเล่นออนไลน์ทั้นคนอื่นหรือเปล่าครับ
คือเล่น offline มานานแระ รู้สึกว่าไม่สนุกขึ้นไปทุกวัน เลยอยากจะถอยแผ่นแท้มาออนไลน์บ้าง
ยังจะเล่นทั้นคนอื่นมั้นตอนนี้หรือต้อง รอ ภาค 14 ครับ
ขอบคุณครับ

#2 Ritcher

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 28 January 2013 - 12:55 PM

ทันครับ เล่นได้อย่างต่ำก็ประมาณถึงเดือนกันยายนอ่ะครับ ซื้อเลยครับแล้วแอดแทกผมใว้เล่นด้วยกันก็ได้ครับ เดี๋ยวผมพาเข้ากลุ่มครับ

#3 nooy1

• Freshy

Posted 28 January 2013 - 08:45 PM

ผมหาที่ซื้อแผ่นไม่ได้เลยมีที่ไหนขายบ้างครับ

#4 finalekung^^

เกมเมอร์ใจแตก

• High Royal Executive Members

Posted 29 January 2013 - 03:21 AM

ไม่ต้องซื้อแท้ครับ เติมไมโครซักพ้อยแล้ว ซื้อรีดีมโค้ดเอาครับ สองร้อยกว่าบาท ออนไลน์เหมือนกันครับ หุหุ

#5 nooy1

• Freshy

Posted 29 January 2013 - 01:04 PM

สอนวิธ๊ซื้อโค้ดด้วยครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม
เย็นนี้จะไปเติมแล้ว
แล้วเจอกันครับ