`

Jump to content

FIFA13 มีปัญหาการซื้อนักเตะแล้วค้างครับ

1 reply to this topic

#1 DeathDeMoN

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 16 January 2013 - 11:51 PM

สวัสดีครับ ผมได้เล่นฟีฟ่า 13 career mode ,ายาวนานจนถึง ฤดูกาล 2019 ซึ่งปกติผมก็ได้ซื้อขายนักเตะเป็นประจำไม่มีอาการใดๆ แต่พอมาถึงฤดูกาลนี้ก่อนเปิดซีซั่น ถ้าติดต่อนักเตะ ค่าตัว สัญญา เรียบร้อยแล้ว วันถัดไปที่จะได้ตัวนักเตะนั้นเกมจะค้างไปทันที แต่ถ้ายืมตัวหรือเซ็นฟรีแบบนี้ไม่เป็นไร ลองผิดลองถูกมาจนทราบสาเหตุ ใครพอมีวิธีแก้ไขบ้างครับ ผมไม่ได้เล่นออนไลน์นะครับ T^T

#2 chaba

เซียนเกม

• High Royal Executive Members
  • Interests:All Console Football

Posted 17 January 2013 - 08:18 PM

ผมก็เป็นครับ เล่นไปสามฤดูกาล อุส่าขายวิลเชียให้มาดริดได้ 50 ล้าน ดันค้างเฉย

:r52: