`

Jump to content

รบกวนสอบถามเรื่อง DLC ต่างๆ ครับ.

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 underworld

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 11 December 2012 - 04:56 PM

ตอนนี้กำลังลองหัดยิงครับ แต่อยากโหลดพวก DLC ต่างๆ มาเล่น ของทัั้ง BF และ MW ครับ,

1.MW เข้าใจว่า ต้องสมัคร EliTE ทั้งหมด 4000 point อันนี้ไม่ทราบว่า ได้ DLC ทั้งหมดที่มีมาแล้ว และจะมีต่อมาอีกถึงเมื่อไหร่ครับ.

เค้าจะให้ DLC ของภาคไหนบ้างครับ.

2. BF ถ้าผมซื้อตัวเกมส์ที่เป็นกล่อง พรีเมี่ยม อิดิชั่น กับ แบบ สมัคร พรีเมี่ยม อิดิชั่น 4000 point อันไหนจะคุ้มกว่าครับผม.

อันนี้ไม่ทราบว่า ได้ DLC ทั้งหมดที่มีมาแล้ว และจะมีต่อมาอีกถึงเมื่อไหร่ครับ.

เค้าจะให้ DLC ของภาคไหนบ้างครับ.

แล้วส่วนมากคนไทยเราเล่นกันช่วงไหน ห้องไหน เยอะสุดครับ ผมจะได้ไปแจมบ้าง.

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม.