`

Jump to content

อยากได้กระทู้สุมหัว doa5

9 replies to this topic

#1 miyalovic

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 01 October 2012 - 12:47 PM

ไหนๆเกมก็ออกมาแล้ว พอลองเล่นออนไลน์รู้สึกว่ามันจะมีอะไรแปลกๆเยอะเหมือนกันครับ เช่น ตัวละครใส่แว่น หรือ ฉากแปลกๆ (ฉากละครสัตว์ ที่ปกติเป็นหุ่นตัวตลก แต่ไปเจอเป็นการแสดงเสือ!!) และอาจจะมีอะไรมากกว่าที่เห็น เลยอยากได้ซักกระทู้ที่เอาไว้สุมหัวคุยกันหนะครับ mod ช่วยสนองให้หน่อยได้มั้ยครับ @^__^@

#2 donutpla2

ヌルヌル大好き

• High Royal Executive Members

Posted 01 October 2012 - 06:54 PM

วันๆเอาแต่ถ่ายรูปอะครับ

#3 miyalovic

Posted 01 October 2012 - 10:22 PM

ถ่ายรูปนี่ต้องเข้าไปโหมดไหนครับ :r63:

#4 donutpla2

ヌルヌル大好き

• High Royal Executive Members

Posted 02 October 2012 - 06:39 AM

ถ้าจำไม่ผิดต้องเข้าจากextra > watchก่อน แล้วให้มันสู้กันเองหรือดูรีเพลย์อะครับ
แล้วกดลูกศรให้มันหยุดหรือเล่นต่อแล้วกดสี่เหลี่ยมเรียกกล้อง กดr1ถ่ายรูปครับ
แต่รีเพลย์ไม่เคยทำเหมือนกัน คงต้องเซฟก่อน

จากนั้นดูรูปโหมดอัลบั้ม โหลดได้ทีละรูปนะครับ ผมเลยเอากล้องถ่ายไว้อีกทีสิ้นเรื่อง

#5 miyalovic

Posted 02 October 2012 - 03:23 PM

ช่วยเสริมให้อีกอย่าง เวลาเลือกตัวละคร ถ้าอยากให้ใส่แว่น ก่อนกด ok กดปุ่มซ้าย หรือขวาค้างไว้ด้วยนะครับ โนเนะสุดๆอ่ะ 55

#6 tkv9999

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members
  • Interests:Violence Who I am

Posted 04 October 2012 - 10:09 PM

เล่นต่ tekken tag 2 เกมนี้ผมคงไม่ได้ลองแน่ๆ เล่นแต่แท้ อ่ะครับ

#7 นินจาช่วยเจ้าหญิง8

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 16 January 2013 - 03:17 PM

2 อาทิตย์ก่อนดันได้มีโอกาสผ่านร้านเกม เลยแวะเข้าไปดู เหอๆ เจอแผ่นมันแถมผ้าเช็ดหน้าด้วย เลยหวดมาซะ

ผ่านมา2อาทิตย์ วันนี้เลยไปงัดเครื่องแท้มาปัดฝุ่น ลองเล่นซะหน่อย โอ้วววว มันส์จริงๆ(ตอนซื้อลังเลแว่นดำไม่อยู่จะมันส์รึเปล่า)

ไม่ผิดหวังแฮะ ฉาก และคิวบู้ ดุเดือดมาก สนุกจริงๆเกมนี้ คุ้ม :r31:

#8 aspirin

Posted 20 January 2013 - 11:19 PM

ภาคนี้ดดนยำในเนตตลอดเลยผมจังหวะมันผิดจากเดิมไปหน่อย แถมเคานืเตอร์ก็ไม่ไแรงเท่าเดิมแล้ว

#9 mirekavip

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 25 January 2013 - 08:20 PM

คนไทยเล่นเยอะไหมครับ ถ้ามีพอสมควรจะได้ซื้อ
แล้วเล่นกะต่างชาติไม่ดีเลย์เหรอครับ

#10 นินจาช่วยเจ้าหญิง8

Posted 27 January 2013 - 09:40 AM

View Postmirekavip, on 25 January 2013 - 08:20 PM, said:

คนไทยเล่นเยอะไหมครับ ถ้ามีพอสมควรจะได้ซื้อ
แล้วเล่นกะต่างชาติไม่ดีเลย์เหรอครับ

หลายวันนี้ที่เล่น ของผม xboxนะครับ จะเห็นแต่ญี่ปุ่น และฝรั่งผสมชาติทั่วไป lag ครับ
ส่วนใหญ่ผมจะเห็นแค่ขีดเดียว บางคนใจดีเค้าก็เล่นด้วยเป็นเพื่อน ไม่ยอมเล่นด้วยก็เยอะครับ 555+

ถ้าเล่นของ xbox และอยากมาเล่นกัน addมาได้เลยนะครับ NinninTH ครับ