`

Jump to content

หา option file PES 2009 ครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 cipher

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 26 September 2012 - 07:45 PM

คือผมเป็นคนที่ชอบเล่น PES 2009 เพราะมันบังคับง่าย ไม่ยากมากเหมือนภาคใหม่ๆ แต่นักเตะมันไม่อัพเดตเลยครับ
แล้วผมก็เข้า NETWORK ในเกม PES 2009 ไม่ได้ (เครื่อง + แผ่นเกม เป็นของ Zone 1 US ครับ)ไม่รู้เพราะอะไร(เกมอื่น เล่นออนไลน์ได้ เข้า PSN ได้)พอมีใครจะทราบไหมครับ
หรือพอมีใครยังเล่น PES 2009 แล้วมี Option ที่อัพเดต ย้ายนักเตะแล้วบ้างไหมครับ ขอบคุณครับ