`

Jump to content

รบกวนอยากทราบเกมส์หน่อยนะครับผม

2 replies to this topic

#1 sunji14978

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 24 September 2012 - 02:44 AM

อยากทราบเกมส์อะไรบ้างอ่ะครับที่คล้ายๆ DJ max หรือ Tap sonic น่ะครับที่เล่นบน Android ได้นะครับผม

ตอนนี้อยากหาลองอะไรใหม่ๆนะครับ

ปล. O2jam เคยโหลดมาแล้วเล่นไม่ได้อ่ะครับผม T T เสียใจมากครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับผม

#2 kim10

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 29 September 2012 - 11:27 PM

ส่วนใหญ่ใน android ที่ดังๆนิยมก็
tap tap อะครับ รุ้สึกภาคล่าสุดเป็นภาค 4 แล้ว

แต่แนะนำครับ Lyric Legend 2 มันมากภาค เกมแนวดีด้วยกดตามเนื้อร้องเสิดในมาเกตเจอแน่นอนครับ

#3 gchoi

นักเล่นเกมตัวยง

• Freshy
  • Interests:Retro Game Only !!!

Posted 23 May 2013 - 10:18 PM

tap tap ที่เล่นก็โอเคนะเพลงเพราะ