`

Jump to content

prokchol ท่านได้กล่าวหา ใส่ความ แคลน eXit และคนนอกแคลนว่าทำให้เกิดความแตกแยกที่เวบ consoleza กรุณามาชี้แจง และขอโทษด้วย เนื่องจากท่่านไม่รุ้จริง

6 replies to this topic

#1 nai29

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 13 August 2012 - 04:13 PM

http://www.dvdgameon...dpost&p=3298683

เรื่องจริงอยู่ที่นี่ กรุณาอ่านให้เข้าใจด้วย http://ftp.gconsole....ge=15&id=116176

#2 kittanat

นักเล่นเกมมือใหม่

• Freshy

Posted 13 August 2012 - 04:20 PM

คุณ prokchol อย่ากล่าวหากันเลื่อนลอยนะครับ

หลักฐานที่คุณ NAI29 เอามาให้อ่าน ถ้าคุณคิดว่าไม่จริงก็โต้แย่งได้นะครับ

แต่ถ้าเป็นเรื่องจริง ขอให้ทางคุณ prokchol ออกมาขอโทษทุกคนที่คุณกล่าวอ้างมาด้วยนะครับ ทุกสังคมต้องการคนจริงและลูกผู้ชายนะครับ

#3 prokchol

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Freshy
  • Interests:Battlefield 3 only ^^

Posted 13 August 2012 - 04:32 PM

ผมไม่ทราบเรืองราวอะไรหรอกครับ เห็นแค่พวกคุณย้ายมาจาก CSZa ก็เท่านั้นแหละครับ ส่วนถ้ามันทำให้พวกคุณเสียหาย ผมก็ขอถอนคำพูด และขอโทษ เรื่องพาดพิงถึง เวป Consolaza.com นะครับ

#4 HavocN

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• Freshy

Posted 13 August 2012 - 04:41 PM

อย่ามั่วดีกว่านะครับ prokchol หวังว่าคงเข้าใจ

#5 nai29

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 13 August 2012 - 04:47 PM

View Postprokchol, on 13 August 2012 - 04:32 PM, said:

ผมไม่ทราบเรืองราวอะไรหรอกครับ เห็นแค่พวกคุณย้ายมาจาก CSZa ก็เท่านั้นแหละครับ ส่วนถ้ามันทำให้พวกคุณเสียหาย ผมก็ขอถอนคำพูด และขอโทษ เรื่องพาดพิงถึง เวป Consolaza.com นะครับ

ไม่มีใครย้ายเวปนะ มีแต่ใช้หลายๆ เวป เล่นเกมอะไรเวปไหนเพื่อนเยอะ ก็อยู่เวปนั้นมากหน่อย เมื่อก่อนผมเล่น xbox360 ก็เล่นเวปนี้เยอะ พอมาเล่น ps3 ก็อยู่ p3t เยอะ ก็แค่นั้น ไม่ได้แบ่งแยกเวป

#6 kittanat

• Freshy

Posted 13 August 2012 - 04:54 PM

มีอะไรจะกล่าวหาอีกก็พูดออกมาเลยนะครับ ทางฝั่งผมจะได้เคลียร์ให้หมดในทีเดียวเลย ไม่อยากจะเสียเวลาตั้งกระทู้ชี้แจงเรื่องไม่เป็นเรื่องบ่อยๆ

#7 malaynet

• Freshy

Posted 13 August 2012 - 05:00 PM

View Postprokchol, on 13 August 2012 - 04:32 PM, said:

ฮาจริง อะไรจริง ครับคนนี้ พูด(พิมพ์)ลอยๆ พาดพิงคนอื่นเสียหาย พอไม่ใช่เรื่องจริง แล้วมาบอกไม่รู้เรื่อง