`

Jump to content

- - - - -

สอบถาม hd player ครับ แนะนำหน่อยครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 bobo34

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 09 August 2012 - 01:57 PM

ใช้ palyon รุ่นแรกเลยนะครับ แต่จำไม่ได้และ ว่า firmware อะไร แต่น่าจะเก่ามาก จะเล่น sub 1080p ไม่ได้จอจะดำ
อยากถามว่า firmware ที่เสถียรตอนนี้ firmware อะไรครับ ทีสามารถเล่น sub 1080p ได้ไม่มีปัญหา
ผมจะซื้อ ทีวี led 42 นิ้ว ถ้ามาต่อกับ playon ภาพจะดีกว่าเดิมหรือแย่ลงครับ ตอนนี้ใช้ทีวี 32 นิ้ว full hd lcd ครับ
ขอบคุณทุกท่านครับ