`

Jump to content

ถามเรื่องการเล่นออนไลน์ CoDMW3 หน่อยคับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 ps3trade

นักเล่นเกมมือใหม่

• Freshy

Posted 28 July 2012 - 05:36 AM

มือใหม่คับอยากเล่นออนไลน์มาก แต่ทำไม่เป็นคับ รบกวนหน่อยนะคับ
คือผมขอถามเรื่องการเล่น CoD MW3 ออนไลน์หน่อยคับ
คือผมใช้เครื่องโซน 3 อยู่คับ แต่แผ่นเกมส์ผมมันเป็นโซน 1 มันจะออนไลน์ได้เปล่าคับถ้าคนละโซนกัน
เรียนผู้รู้ช่วยด้วยนะคับผมอยากเล่นมาก ถ้าผมอยากจะเล่นออนไลน์ต้องทำไงมั้งหรอคับ ต้องใช้แผ่นโซนไหน Psn โซนไหน
รบกวนด้วยนะคับ ขอบคุณคับ