`

Jump to content

ฝากเว็บใหม่สำหรับใครที่หลงไหลกับ GT5 ครับ

6 replies to this topic

#1 mossila

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 30 May 2012 - 03:22 AM

เพิ่งเปิดตัวจากกลุ่มคนที่เล่น GT5 แบบจริงจังทุกวัน และมีฝีมืออยู่กลุ่มหัวแถวระดับ top ten ของเมืองไทย (วัดจากอันดับรายการชิงแชมป์เอเซียออนไลน์ทัวนาเม้นล่าสุดที่เพิ่งจบไปครับ ) ใครชอบ GT5 เชิญครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านมาพูดคุยแซวเล่นแนะนำตัว แล้วมาซิ่งกันครับ
ปล.คนที่เจ๋งจริงไม่ใช่แค่เร็วอย่างเดียวต้องมาพร้อม กับคำว่ามารยาทการขับที่ดี กลุ่มเราเน้นคลีนเรซนะครับ ขับกันเร็ว และก็คลีนแทบทุกคน ไม่มีมาไล่ชนกันมั่วซั่วนะครับ 555 ลองมาสัมผัสดูกับบรรยากาศของการแข่งที่แท้จริง เกมนี้มัน real racing ครับ ไม่ใช่ นีสฟอสปีด หรือ เบินเอ้า 5555

http://granturismothailand.com/

ปล.ตอนสมัครใหม่ถ้าใช้ FIREFOX อาจสมัครไม่ได้ ควรใช้ ie นะครับ

#2 boykuzaa

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members
  • Interests:the real driving simulator

Posted 01 June 2012 - 09:48 PM

ดันคับ :r05:

#3 anurak

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 01 June 2012 - 10:06 PM

ขอบคุณมากครับ

#4 Jamelee

นักเล่นเกมมือใหม่

• Freshy

Posted 21 July 2012 - 04:19 PM

มือใหม่เหมือนกันครับ เพิ่งซื้อแผ่นมาสดๆร้อนๆเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ

#5 boykuzaa

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members
  • Interests:the real driving simulator

Posted 22 July 2012 - 11:37 PM

View PostJamelee, on 21 July 2012 - 04:19 PM, said:

มือใหม่เหมือนกันครับ เพิ่งซื้อแผ่นมาสดๆร้อนๆเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ
ว้ายยยย. คุณหลวง. มาแว้ว.

#6 kua

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 23 October 2012 - 02:26 PM

แหล่มเลยครับ

#7 snake

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members
  • Interests:Metalgear Solid

Posted 18 January 2013 - 09:44 PM

ขอบคุณมากคับ