`

Jump to content

เวลาเล่น offline แล้วรถไม่ขึ้น

3 replies to this topic

#1 RTK

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 15 May 2012 - 01:09 AM

spec II รถที่ให้โหลดอ่ะครับ ถ้าเล่น offline แล้ว รถที่โหลดมามันจะมีเครื่องหมาย ! ขึ้นมา
มันบอกว่า ให้ install ใหม่ แต่ก็ install ไปแล้ว
มัน install ซ้ำไม่ได้
จึงต้องเล่น online ถึงจะใช้พวกรถดังกล่าวได้ มีใครเป็นไหมครับ

#2 MOSTWANT

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 19 May 2012 - 07:40 AM

อาการเดียวกับผมเลย install แล้วไม่ได้ ไม่รู้จะหาคำสั่ง Delete ไอ้คำสั่ง Installed ต้องไหน ถึงตอนนี้ก็ยังไม่ได้เลยครับ
ที่เคยลองแล้วไม่ได้นะ จะได้ไม่ไต้องลอง
1. ลบรถที่ได้ load มาทิ้ง แล้วใช้เงินในเกมส์ซื้อใหม่
2. เปลี่ยน user แล้วสมัครใน playasia ใหม่ แล้วซื้อรถโดยใช้เงินจริงผ่านบัตรเครดิต
3. ลบเกมส์ทิ้ง แล้ว Install เกมส์ใหม่อีกรอบ แล้วก็โหลดรถผ่านโค๊ด DLC ที่ให้มาก็เหมือนเดิม (หลังจากลบเกมส์ทิ้งแล้วลงใหม่ รถที่เคยใช้เงินในเกมส์ซื้อกับใช้ได้เฉยเลย แต่ใน Car deler(รถใหม่) จะไม่มีรถพวกนี้อยู่ แต่ตอนนี้ผมลองโหลดผ่านโค๊ด DLC รถก็หายไปหมดแล้ว
ปล. รถใน Carpack3 โหลดและใช้งาน offlineได้ปกตินะ

#3 MOSTWANT

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 29 May 2012 - 08:27 PM

ได้แล้วครับ สำเหร็จสะที สรุปต้อง online แล้วเข้าไปแข่งรถกับคนอื่น ใน Lobby ครับ
พอ offline รถที่โหลดมาใช้ได้เฉยเลยครับ

#4 gchoi

นักเล่นเกมตัวยง

• Freshy
  • Interests:Retro Game Only !!!

Posted 07 August 2013 - 10:48 PM

นึกว่าเอามาเล่นofflineได้ด้วย แย่จัง