`

Jump to content

อยากทราบว่า กลอง rock band drumset ทั้งกล่อง ใหญ่ขนาดไหนครับ

2 replies to this topic

#1 obito

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 10 May 2012 - 12:36 PM

พอดีกำลังจะกลับเมืองไทย เห็นน้องอยากได้แต่ผมก็ไม่เคยเล่น ไม่เคยได้เห็นไอ้ขนาด กลองชุดนี้ เห็นแต่ในรูปที่น้องส่งมาให้น้องบอกว่า เมืองไทยขายเป็นหมื่น เลยอยากรู้ว่า Rock band Drumset ของ EA นี่กล่องใหญ่มากขนาดไหนครับ สามารถยัดลง กระเป๋าเดินทางใบโตได้รึเปล่า ? ขอบคุณครับ

#2 teteety

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 11 May 2012 - 11:38 AM

กระเป๋าเดินทางไม่ได้หรอกครับ โหลดใต้เครื่องทั้งกล่องไปเลยครับ

#3 Pasaniva14

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 19 June 2012 - 04:22 PM

ใหญ่มากครับ หลายโลอยู่