`

Jump to content

BF3 หลัง update ล่าสุด เล่นกันแล้วเป็นไงมั่งครับ

1 reply to this topic

#1 Pazippizzy

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 11 April 2012 - 05:25 PM

เพื่อนๆที่เล่นแล้วมาบรรยายบรรยากาศให้ฟังหน่อย
พอดี gold ผมหมด เลยไม่ได้ออนเลย

ถ้าแหล่มๆนี่ ผมจะได้รีบเติมกลับไปเล่นใหม่ครับ :r05:

#2 thaiger

แชมป์โลก Bejewel

• High Royal Executive Members

Posted 12 April 2012 - 10:32 AM

การ update ที่สำคัญจริง ๆ ก็
1. ห้องมากมาย จนสงสารห้องที่ไม่มีคนอุดหนุนเลย
2. ประเภท นายพลมารวมกันยำ ก็เลยหมด ๆ ไป เพราะ คนเขาย้ายหนี นายพลเหล่านั้นคงรู้ตัว กูยำแล้วไม่มีคนเล่นด้วย ตูก็ย้ายไปห้องอื่นก็ได้
3. แทบไม่มีคนเล่น USAS แต่ผมชอบ SAIGA และ DAO มาก เพราะยิงคล้ายกัน แล้วรู้สึกว่าเทพขึ้นด้วย เพราะ ปืนที่ยิงสู้เรามันก็ปรับให้เราตายได้ช้าลง
4. บางห้องคล้ายมีการตั้งให้ทนปืนได้นานขึ้น การโดนยิง สะดุ้ง แล้ว ตีวงกลับมายิงกลับ ฮา ๆ สามารถ ซะแล้ว
5. เพื่อนเล่นเพียบ มีคนสนใจกลับมาเล่นกันเยอะขึ้นนะ
6. ออกจากห้องทันทีหลังจบเกมส์ ทำให้เราเล่นได้หลาย match มากขึ้น
7. ห้องตั้งกันเป็น 1000 เล่นกันเป็นชั่วโมงเพื่อชนะ ฮามากขึ้น และได้แถบผ้าเพียบ เมื่อวานสนามเดียว 37000 จริง ๆ นะครับ ไม่ได้โม้
8. เริ่มเกมส์ไม่ต้องกระโดดรอ 30 วินาทีแล้ว ทุกสนามวิ่งออกไปลุยได้เลย