`

Jump to content

สอบถามเรื่องรถใน gt5 ตัวtoyota gt86มีในเกมมั๊ยครับ

2 replies to this topic

#1 Zx-III

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 12 February 2012 - 02:18 PM

คืออยากทราบว่ารถรุ่นนี้มีในเกมมั๊ย เเล้วถ้าเกิดเล่นสายมืด นี้คือออนไลไม่ได้ถูกปะครับ ตัวgt86 เปิดเกมมามีอยู่เเล้วหรือต้องเสียเงินโหลดdlcเพิ่มนะครับ ถ้าจะโหลดรถเพิ่มด้านมืด อดโหลดถูกปะครับ

#2 vincenzo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 12 March 2012 - 06:47 PM

อยู่ในดาวน์โหลดคอนเท้นครับ ผมพึ่งโหลดมาเมื่อวานนี้ ถ้าอยู่ด้านมืดจะไม่มี

#3 Zx-III

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 29 March 2012 - 04:25 PM

อดเลยกะจะไปสายมืด