`

Jump to content

สอบถามเกม Rock smithครับ

2 replies to this topic

#1 stillenigma

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 04 January 2012 - 01:47 AM

เครื่องผมทำRGHแล้วก็เลยไม่มีปัญหาเรื่องโซน แล้วก็พอจะหากีต้าร์ไฟฟ้าจริงๆมาใช้เล่นกับเกมนี้ได้ แต่ปัญหาคือพอจะทราบไหมครับว่าใช้กีต้าร์จริงได้ทุกรุ่นเลยหรือเปล่าหรือว่า มีจำกัดรุ่นไหนไว้ แล้วแค่ซื้อเจ้าตัวนี้ http://www.amazon.co...25567491&sr=8-4 มาก็เสียบกันกีตาร์เล่นได้เลยใช่ไหมครับ
จะไปหาข้อมูลเองตามบอร์ดนอกก็.......ความสามารถด้านภาษาน้อยกลัวจะแปลผิดแปลถูก ขอบคุณมากครับ

#2 Hedgehog

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 09 March 2012 - 12:28 PM

กีตาร์ไฟฟ้าใช้ได้ทุกตัวครับถ้ามีสายต่อของ rocksmith

กีตาร์ไฟฟ้าใช้ได้ทุกตัวครับถ้ามีสายต่อของ rocksmith

#3 lozelot

Dot-Dot-Dots

• Royal Executive Members
  • Interests:Playstation

Posted 04 May 2012 - 09:53 AM