`

Jump to content

นอนดึกเป็นหมีแพนด้าเริ่มไม่ไหวแล้วแค๊บบบบ

2 replies to this topic

#1 jumpman

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 08 November 2011 - 10:44 AM

จากปกติที่เล่นจนถึงตี 3 เป็นอย่างน้อย ยิงกันหูดับตับไหม้
สงสัยต้องเปลี่ยนเป็นเลิกเล่นไม่เกินตี 2 แล้วครับ(จริงๆผมทำงานเช้า)

ตอนนี้ เล่นจนติดเหมือนยาเสพติด มันส์ สะใจ เหมือนขาดไม่ได้ ต้องออนทุกวันทุกคืน
แรกๆก็ให้ความรู้สึกต่างจาก Gears 1 อาวุธมันเยอะ ไม่ชิน แต่พอเล่นจนคุ้นเคยก็มันส์กว่าเดิมอีก
เล่นจนลืมเกมส์ใหม่ๆที่กำลังจะออกไปหมดแล้ว(MW3 ก็ลืมแล้ว ช่างมัน)
แบบว่าติดใจการวิ่งเข้าไปเสียบ(โดยเฉพาะข้างหลัง) :o_shame:
กับความสะใจตอนฉีกแขนฉีกขา ระเบิดร่างกายเพื่อนแหลกเป็นชิ้นๆ ( แต่จริงๆชอบการทรมานคนสุดท้าย :cut:)

ถ้าได้อยู่ทีมที่แพ้ตลอด... ก็จงแพ้ไปตลอด อย่าไปเครียดครับ ถือซะว่าเป็นที่ระบายอารมณ์เพื่อน :lol2:
อย่างผมแพ้ตั้งแต่ 2 ทุ่มยันตี 2 ชนะตาสุดท้าย Match เดียวปิดเครื่องเลิกเลย :lol2: จริงๆง่วงนอนน่ะนะ
เห็นบางท่านเล่นแบบรัดกุมมาก ตั้งป้อมเฝ้าปราการอย่างแน่นหนามิอาจเข้าไปแลกได้

มันแล้วแต่ดวงครับ ว่าจะได้อยู่กับทีมที่ลงตัว ชนะบ่อยหรือแพ้บ่อย (แต่ผมไม่ใช่ตัวถ่วงนะครับ คั่กๆ)

ไว้รอน้ำหยุดท่วมก่อน หวังว่าสมาชิก Gears 1 หน้าเก่าๆจะกลับมาเพิ่ม คงมีฮากว่านี้

ปล. ตอนนี้ไม่น่าเชื่อว่าตอนนี้จะมี Event Gears of War 2 ด้วย
ใครเล่นตอนนี้จะได้ XP x20 เท่าเชียวนะ จะหมดเขต 24 เดือนพ.ย. (ใครมันจะไปเล่นวะ)
แต่ถ้าเล่นก็ชวนผมได้นะ เพราะผมก็ยังไม่ถึงไหนเหมือนกัน Gears of War 2 (ภาคที่แป๊กที่สุดใน Gears)

#2 woodieman

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 08 November 2011 - 05:47 PM

แต่ผมฮาตาลุงทำสวนมากเลยอะ

ขาไม่ค่อยดีนะลุง 555

#3 Kanyne360

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 09 November 2011 - 12:50 PM

ยังดีแค่ตีสอง ช่วงนี้ผมเจอตีสี่ตีห้าตลอด orz....