`

Jump to content

Gear of War 3 ใครเล่น online ลงชื่อกันเลยครับ

126 replies to this topic

#41 scanmanga

Words≧Imitation

• High Royal Executive Members
  • Interests:Hatsune Miku

Posted 22 September 2011 - 07:19 AM

gametag : scanmanga
ได้แผ่นแล้ว
มีไมค์คุยได้ตลอด
ออนไลน์วันนี้แหละครับรอโค้ด live gold อยู่

Edited by scanmanga, 22 September 2011 - 07:50 AM.

#42 mintza

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 22 September 2011 - 09:32 AM

View Postwcl2499, on 22 September 2011 - 02:03 AM, said:

ชื่อแจ๊คฮะ เกมส์แทค ana love me

ได้แผ่นมาแล้ว

เล่นทั้งกลางวันกลางคืน ออนบ่อย(มาก) มีเกมส์เดียว

มีไมค์แต่อาจพูดได้บ้างไม่ได้บ้างนะครับ ชอบพูดเล่น ชอบแซว ขี้โม้(เก่งมาก)อย่าถือสานะครับ

ขอเล่นกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหมดทุกคนเลยนะครับ (หมดทุกคน)

แน่นอน!!!ana love me ชื่อนี้ มีกิตติศัพย์ไม่ต้องใคร่ครวญ..

ขี้โม้สุดๆ ถอยเครื่องใหม่ปุ๊บ ลงปั๊ป เลยนะพี่แจ๊ค

ลงชื่อด้วยครับ

ชื้อมิ้นครับ

แผ่นได้วันเสาร์ครับ

GAMERTAG Headshootzaa

เล่นได้ทุกวันครับ 19.00น. เป็นต้นไป

คุยได้หมดครับ :cat_yes:

#43 thaiger

แชมป์โลก Bejewel

• High Royal Executive Members

Posted 22 September 2011 - 10:46 AM

- update ให้แล้วนะครับ ผมสังเกตุว่าจะอาย ๆ ไม่กล้าเข้ามาเล่น ยังไง joinsession ได้ตลอดทุกคนเลยนะครับ เพราะ ทุกคนอยากได้เพื่อนมาร่วมเล่น เบื่อ ๆ แพ้ตลอด หรือ ชนะตลอด ผมว่าต่อไป จะสลับให้เหมาะสมกับการเล่น 2 ฝั่ง ไม่ต้องกลัวโดนต้อนนะครับ มาหัดบ่อย ๆ เรียกว่าเข้าสังคมครับ ไม่ได้เน้นจริงจังอะไร เพราะ เล่นไปเรื่อย ๆ มีปลดล๊อคเพลินดีครับ แพ้ไม่เป็นไรหรอก บางคนเล่นจริงจัง ก็ปล่อย ๆ ไป อย่าไปสนใจ เครียดทำไม มันก็แค่เกมส์ครับ

#44 RiderXYG

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 22 September 2011 - 12:42 PM

1.RiderDirt ชื่อ แอล ครับ
2. ได้แผ่นมาครอบครองแล้ว
3. ช่วงดึกๆ ครับ
4. มีไมค์ คุยได้
5. ใครก็ด๊ายยยยยยยย :act_right:

พร้อมจะลุยกันมานานแล้ว เย้ยยย คนละเกมส์ :laugh3:

#45 ปีกหัก

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 22 September 2011 - 01:23 PM

1. vamp200x วีครับ
2.ได้แผ่นไม่วันศุกรืก้อวันเสาร์แหละครับ
3.เล่นเกือบทุกวันปาระมาณ 1ทุ่มยัน4ทุ่มได้
4.มีไมค์จ้า
5.เล่นกัยใครก้อได้จ้า ไม่ซีเรียสขอให้invite มาเหอะ :cut:

#46 Kanyne360

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 23 September 2011 - 01:31 AM

1. ชื่อเล่น นีท บางทีก็มีคนเรียกคะน้า = =;
2. ได้แผ่นแล้ว
3. เล่นไม่แน่ไม่นอนแต่มักจะเปนกลางคืนดึกๆ
4. มีไมค์ คุยยังไงก็ได้ ฮาๆ
5. เล่นกะใครก็ได้ส่วนใหญ่วนๆอยู่ในก๊วน DGO นี่แล

#47 MusTanGZ

Learn to walk before you run.

Posted 23 September 2011 - 09:06 AM

ลงชื่อผมด้วยคนฮะลุง :chabu:

#48 ทรราช

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Interests:Resident Evil

Posted 23 September 2011 - 09:35 AM

jinwoei ครับ ADD ผมหน่อยครับ

#49 gutsa

Posted 23 September 2011 - 11:41 AM

ขอเล่นด้วยคนน่ะคร๊าบ ^^
dome1989TH
- เล่นทุกวันครับผม
- มีไมค์
- เล่นได้หมดครับ

#50 thaiger

Posted 23 September 2011 - 12:38 PM

- ตกลง Gear3 มา คนเล่น online xbox โดดไปเป็น ร้อย friend list แบบเดิมแล้ว ถ้าผมเห็นเพื่อน เก่า ๆ ใน list ไม่ on ผมจะเริ่มลบ แล้ว add คนใหม่ ๆ เข้ามานะครับ จะเริ่มอาทิตย์หน้า ใครอยากเล่น ก็ add ผมเป็น friend แล้วไปขอ join session ในชื่อ friend ของผมได้เลยนะครับ
- ขอบอกว่าสนุกมาก เมื่อวานว่าจะเล่นยันเช้า ถ้าไม่ติดมาเล่นกะกรุบอ่อนเกลือ หัวหน้าปลวกงาน แบบ ohnut ชวนง่วง ร่วงง่ายเกิ๊น ไม่งั้นก็คงเล่นต่อแล้ว

Edited by thaiger, 23 September 2011 - 12:41 PM.

#51 SatanKruze

• Interests:Programming, Technology, IT, iOS, Android

Posted 23 September 2011 - 01:40 PM

View Postthaiger, on 22 September 2011 - 10:46 AM, said:

- update ให้แล้วนะครับ ผมสังเกตุว่าจะอาย ๆ ไม่กล้าเข้ามาเล่น ยังไง joinsession ได้ตลอดทุกคนเลยนะครับ เพราะ ทุกคนอยากได้เพื่อนมาร่วมเล่น เบื่อ ๆ แพ้ตลอด หรือ ชนะตลอด ผมว่าต่อไป จะสลับให้เหมาะสมกับการเล่น 2 ฝั่ง ไม่ต้องกลัวโดนต้อนนะครับ มาหัดบ่อย ๆ เรียกว่าเข้าสังคมครับ ไม่ได้เน้นจริงจังอะไร เพราะ เล่นไปเรื่อย ๆ มีปลดล๊อคเพลินดีครับ แพ้ไม่เป็นไรหรอก บางคนเล่นจริงจัง ก็ปล่อย ๆ ไป อย่าไปสนใจ เครียดทำไม มันก็แค่เกมส์ครับ

คุณอ้วนพูดถูกใจดีแท้ครับ ผมยอมรับเลยว่าอ่อนนะครับ ก็เลยอายไม่กล้าที่จะเล่นด้วยกลัวเป็นตัวถ่วง เห็นออนกันอยู่ก็ไม่กล้าเข้าไปเล่นด้วย :o_shame:

#52 REDEYE

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 23 September 2011 - 01:45 PM

มือใหม่นะครับ ซื้อเครื่องแท้มานานแล้ว แต่เพิ่งจะมาออนไลน์เกมนี้ ฝากตัวด้วยครับ
^^
- Nongmax (แม็ก)
- เล่นเกือบทุกวันครับผม
- ยังไม่มีไมค์ครับ
- เล่นได้หมดครับ

#53 nuttty

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 23 September 2011 - 05:38 PM

พุ่งนี้เจอกันครับ ได้เครื่องกะเกมพุ่งนี้แระ จะเปนการออนไลครั้งแรกบนxboxเลย ปกติที่ผ่านมาเล่นแต่ออฟ

#54 fern_9668

Posted 23 September 2011 - 06:12 PM

f e r n r a r i พี่อ้วนลืมผมอะ

#55 scouser

Posted 23 September 2011 - 08:05 PM

Scouser1892 (โบ้) กลับมาแล้วครับ วิ่ง วิ่ง วิ่ง 5555 ชอบพูด เน้นเล่นฮาแต่ก็จริงจังกับเกม เอิ๊ก ๆ

เล่นได้ช่วงค่ำ ๆ 19.00 เป็นต้นไป ขอบคุณทุกคนครับ

ดีใจได้กลับมาอีกครั้ง อิอิ

มีแผ่นแล้วครับรอเล่น

#56 Sylum

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 23 September 2011 - 11:35 PM

พึ่งมีเครื่้องแท้อยากออนไลน์ ครับ (ตอนนี่รอ GOLD อยู่)

SylumTH ชื่อเจมส์

มีไมค์ ครับ

เล่นได้เรื่อยๆ ครับ

เล่นได้กับทุกคนครับบบบบ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

#57 romance

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 24 September 2011 - 02:29 AM

ผม rogen88th ชื่อแมนนะครับ
วันนี้เพิ่งสมัครเข้ามาเล่น
เคยเล่นตั้งแต่ gear 1 และโดนแบน gear 2 หายไปเพราะไม่มีเงินเครื่อง
มาวันนี้เอาเครื่องที่เล่นก๊อปใหม่ที่ไม่ได้ออนมา 1 ปีกว่า แฟลชแล้วอัพออนดูปรากฎว่าออนได้(แต่ไม่รู้ว่าจะโดนแบนอีกไหม)
เดี๋ยวผมจะแอดเพื่อนๆไปเรื่อยๆนะครับ ยังไงก็รับด้วยนะครับ
คุณ thaiger ไม่รู้ว่าจะจำผมได้หรือเปล่า ตอนนั้นผมใช้ชื่อ romanceG กับชื่อ romanceG1 นั่นคือเครื่องที่ 1 และเครื่องที่ 2
พอโดนแบนแล้วผมก็หายไปนานเลย วันนี้ก็ขอให้ผมได้ออนได้นานๆนะอย่าmicrosoft อย่าเพิ่งแบนผม
ไม่มีไมค์ แต่ว่าเปิด kinect ไว้มันแปลงเป็นไมค์ให้หรือเปล่าครับ
เล่นได้กับทุกคนเหมือนกันนะครับ แต่จะไม่ค่อยพูดเพราะชอบเป็นผู้ฟังครับ

#58 thaiger

Posted 24 September 2011 - 07:59 AM

Clear friend ไว้แล้วนะครับ แต่จะไป ต่างจังหวัด 3 วัน ไว้เปิด net add ให้นะครับ

Edited by thaiger, 24 September 2011 - 07:59 AM.

#59 lovelymarky

Posted 24 September 2011 - 08:53 AM

View Postromance, on 24 September 2011 - 02:29 AM, said:

ผม rogen88th ชื่อแมนนะครับ
วันนี้เพิ่งสมัครเข้ามาเล่น
เคยเล่นตั้งแต่ gear 1 และโดนแบน gear 2 หายไปเพราะไม่มีเงินเครื่อง
มาวันนี้เอาเครื่องที่เล่นก๊อปใหม่ที่ไม่ได้ออนมา 1 ปีกว่า แฟลชแล้วอัพออนดูปรากฎว่าออนได้(แต่ไม่รู้ว่าจะโดนแบนอีกไหม)
เดี๋ยวผมจะแอดเพื่อนๆไปเรื่อยๆนะครับ ยังไงก็รับด้วยนะครับ
คุณ thaiger ไม่รู้ว่าจะจำผมได้หรือเปล่า ตอนนั้นผมใช้ชื่อ romanceG กับชื่อ romanceG1 นั่นคือเครื่องที่ 1 และเครื่องที่ 2
พอโดนแบนแล้วผมก็หายไปนานเลย วันนี้ก็ขอให้ผมได้ออนได้นานๆนะอย่าmicrosoft อย่าเพิ่งแบนผม
ไม่มีไมค์ แต่ว่าเปิด kinect ไว้มันแปลงเป็นไมค์ให้หรือเปล่าครับ
เล่นได้กับทุกคนเหมือนกันนะครับ แต่จะไม่ค่อยพูดเพราะชอบเป็นผู้ฟังครับ

ขออนุญาติตอบในส่วนของไมค์นะครับ ผมเองก็ใช้คิเนคเป็นไมค์ครับ ใช้งานได้จริงแต่ต้องระวังเรื่องการวางคิเนค
เพราะผมเอาคิเนควางบนทีวีแล้วเสียงมันย้อนเข้าไปในคิเนคด้วย คนในปาตี้จะคุยด้วยไม่ค่อยรู้เรื่องครับ ต้องบอกว่าเสียงมันกวนคนในตี้จนคุยกันไม่รู้เรื่องทั้งกลุ่มจะเห็นภาพกว่า
ถ้าจะให้ดีให้ย้ายคิเนคให้ห่างจากทีวี ให้เข้ามาใกล้ตัวเรา ไม่ก็หาไมค์ครับ พอดีผมมีหูฟังที่มีไมค์อยู่ก็เลยเปลี่ยนเป็นไมค์แทน เพราะไม่อยากย้ายคิเนคไปๆมาๆครับ

#60 WRX

เซียนเกม

Posted 24 September 2011 - 11:59 AM

กลับมาออนเรียบร้อยครับ เจอกันได้ครับพี่น้อง