`

Jump to content

Kinect ของผมขาตั้งมันหลวมๆครับปกติไหม

2 replies to this topic

#1 r_tul

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 15 September 2011 - 06:05 PM

สอบถามเพื่อนๆหน่อยครับ พอดีเพิ่งไปซื้อ kinect มาแล้วเวลาจะขยับขึ้นลง(ก้มเงย) มันหลวมๆอะครับแต่เวลาหมุนซ้ายขาวแน่นดีปกตินะครับ ขอเพื่อนๆเป็นยังไงกันบ้างครับ

#2 lego

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 20 September 2011 - 05:04 PM

ถ้าผมเข้าใจไม่ผิดนะครับ kinect จะขยับได้แค่ขึ้นลง เท่านั้นนะครับ

ซ้ายขวา ไม่มีนะครับ

#3 samsung

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members
  • Interests:Be come the Legend ps3break

Posted 21 September 2011 - 02:37 PM

มันจะ อัตโนมัตไม่ใช่หรอคับ ผมไม่ได้ปรับอะไรเลยนะครับ มันจะขยับขึ้นลงเองเลยครับ ไม่ค่อยหลวมนะครับ