`

Jump to content

ไม่ทราบว่า GT5 เคยมีเพิ่มรถบ้างรึยังอะครับ

4 replies to this topic

#1 vip_wald

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 13 September 2011 - 09:34 PM

ตามกระทู้อะครับ

ตั้งแต่ออกมา GT5 เคยออก หรือเพิ่มรถใหม่บ้างรึยังอะครับ

#2 kem

BoA BoA BoA

• High Royal Executive Members
  • Interests:BoA AKB48 MorningMusume

Posted 13 September 2011 - 11:28 PM

เพิ่มยังไงอะครับ
เพิ่มรถมาให้ซื้องี้อะเหรอ

เคยเจอแต่แจกรถอะครับ
มันจะมีพวกอีเวนท์ออนไลน์มาเรื่อยๆซึ่งบางอีเวนท์ก็จะมีรถแจกกับคนเข้าร่วมด้วย
ล่าสุดผมเข้าแข่งเอเชียออนไลน์ทัวนาเมนต์ก็ได้รถนิสสัน gtr แจกมาในเกม

#3 vip_wald

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 14 September 2011 - 11:08 PM

View Postkem, on 13 September 2011 - 11:28 PM, said:

เพิ่มยังไงอะครับ
เพิ่มรถมาให้ซื้องี้อะเหรอ

เคยเจอแต่แจกรถอะครับ
มันจะมีพวกอีเวนท์ออนไลน์มาเรื่อยๆซึ่งบางอีเวนท์ก็จะมีรถแจกกับคนเข้าร่วมด้วย
ล่าสุดผมเข้าแข่งเอเชียออนไลน์ทัวนาเมนต์ก็ได้รถนิสสัน gtr แจกมาในเกม

หมายถึงรถที่ออกมาใหม่ให้ซื้อเพิ่มอะครับ

อย่างเช่น.....ผมรอให้ดพิ่ม AUDI RS5 อยู่อะครับ

หวังว่าเค้าจะทำนะ T_T

#4 ap2523

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• Interests:We..ARe>> FiFa12

Posted 19 January 2012 - 10:49 AM

น่าจะหมายถึง dlc คับ ทางคายเกมก็จะทำ dlc ออกมาเรื่อยๆอ่ะท่าน จนกว่า gt ตัวใหม่จะออก

#5 tort2003

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 19 January 2012 - 01:30 PM

เมื่อวานก็เพิ่งอัพเดทตัว 2.03 ไป มีรถให้ซื้อเพิ่มครับ แต่ DLC เสียตังนะ