`

Jump to content

เครื่อง jasper แฟรต LT1.1+ เล่น kinect ได้มั้ยครับ

1 reply to this topic

#1 miyalovic

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 06 September 2011 - 01:25 PM

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีเกิดอยากได้ขึ้นมาครับ ในแดชบอร์ดผมตอนนี้ก็เห็นมีหัวข้อ kinect อยู่ น่าจะรองรับแล้วมั้งครับ
ถามอีกอย่างครับว่า เกมของ kinect หลายๆเกมนั้น มีแบบกุ๊กกู๋มั้ยครับ ขอบคุณครับ

#2 เสือย่ำ น้ำเชี่ยว mohomoho

ืnamcheaw

• Royal Executive Members

Posted 06 September 2011 - 02:02 PM

ประเด็นเรื่องเกม มันก็มีขายเป็นแผ่นเหมือนเกมทั่วๆไปครับ มีกุ๊กกู๋ ที่สำคัญติดตามข่าวว่าเกมไหนมีป้องกันยังไง เหมือนเกมอื่นๆละครับ

เกมดาวโหลด dlc xbla ก็มีของ kinect ด้วย หลายเกมเลย