`

Jump to content

ใครเล่นกีฬาประจำแล้วเล่นใน kinect จะขัดๆมั้ยครับ

2 replies to this topic

#1 Jezus

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 06 July 2011 - 03:02 PM

เห็นตัวอย่างเกมเต้นนี่แทบไปเป็นแดนซเซอร์ได้เลยมั้ง

มาเกมกีฬามันสมจริงได้แค่ไหนครับ
หรือเพราะตอนนี้มีแต่เกมกีฬาตัวการ์ตูนๆ ก็แค่ไว้เล่นขำขำเหมือนเล่น wii แต่ดีกว่า
แล้วแบบ Virtua Tennis 4 นี่สมจริงแค่ไหนครับ

เห็นต่อไป ea ว่าจะให้ใช้ kinect ได้ด้วยถึงจะฮาร์ดคอร์?

เผื่ออยากเอามาซ้อมยิงฟรีคิก ปิงปอง เทนนิส แบด หรือกีฬาอื่นๆ สมจริงอะไรงี้ ประหยัดค่าเช่าสนาม แอบซุ่มซ้อม แหะแหะ

#2 boz

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 06 July 2011 - 03:34 PM

ค่อนข้างเหมือนจริงนะคับ ผมกะลังบ้าไปกะ beach volleyball สนุกได้เหงื่อเหมือนจริงมากมาย เบิร์นได้หลายแคลอรี่ครับ :worry:

#3 Jezus

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 08 July 2011 - 12:57 PM

ขอบคุณครับ กลัวจะหงุดหงิดตอนตีอะไรงี้ ไว้คงต้องไปลองของเพื่อนก่อนดีกว่ามั้งเนี่ย :thief: