`

Jump to content

ควันหลง 1.10

2 replies to this topic

#1 miyalovic

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 22 June 2011 - 01:41 PM

หลังจากได้อัพเดท 1.10 และศึกษาข้อมูลความเปลี่ยนแปลงแล้ว รู้สึกอยากเล่นเกมนี้มากขึ้นเลยครับ เก็บเงินซื้อรถได้ง่ายขึ้น เลยไปจัด f1 มาจากร้าน online ในราคา 2500000 เท่าที่ลองใช้รู้สึกว่า มันเลี้ยวได้สะใจมากๆเลยครับ แต่พอไปแข่งรายการ formular gt ทำไมมันสู้ใครเค้าไม่ได้เลยอ่ะครับ T-T เข้าโค้งถึงแม้จะไม่แตะคันเร่ง แต่ถ้ากดเลี้ยวนานเกินรถก็เสียสมดุลได้ แถมบางทีโดนรถคันหลังชนหมุนอีก T-T ทางตรงกดสุดก็โดนแซง เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆมีเทคนิคในการขับ f1 ยังไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

#2 mossila

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 29 June 2011 - 01:07 PM

ต้องซ้อมเยอะและจับฟิวของ f1 ให้ได้ครับ มันไม่เหมือน รถธรรมดา และต้องแม่นสนามครับ เชิญที่ p3t ห้องเรซซิ่งครับเพื่อนเล่นเยอะเทพทั้งนั้นตอนนี้กำลังจัดแข่ง ferari f1 ด้วย

#3 miyalovic

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 09 July 2011 - 04:30 PM

View Postmossila, on 29 June 2011 - 01:07 PM, said:

ต้องซ้อมเยอะและจับฟิวของ f1 ให้ได้ครับ มันไม่เหมือน รถธรรมดา และต้องแม่นสนามครับ เชิญที่ p3t ห้องเรซซิ่งครับเพื่อนเล่นเยอะเทพทั้งนั้นตอนนี้กำลังจัดแข่ง ferari f1 ด้วย

ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะแอบตามไปดูครับ :o_shame: