`

Jump to content

เล่นจบสักที หลังจากพยายามมานาน

6 replies to this topic

#1 Tatasaray

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 02 March 2011 - 12:19 AM

หลังจากเกมแนวดุดันแทบจะเกมเดียวที่ออกมาบน Kinect อย่าง Fighter Uncaged ได้ออกมา
ผมใช้เวลาเล่นตั้งแต่แรกอยู่นาน ไต่ระดับจากลีก 3 สู่ 2 และ 1 ในที่สุด ผมก็ชนะในระดับสุดท้ายจบเกมนี้ได้สักที (ไม่รู้มีใครจบบ้างหรือยัง)

ยอมรับว่า เกมไม่มีอะไรในเกมมากเท่าไร เล่นซ้ำๆเก็บแต้มไปเรื่อย แต่นี่ก็ทำให้เล่นกันได้นานๆกว่าจะจบ
ตอนแรกผมเล่นไม่เก่งหรอกครับ แต่พอเล่นเป็นแล้วมันครับ ถ้าจับหลักการได้เล่นแล้วยังไงก็ชนะ (ทำให้ความท้าทายลดลงไปเหมือนกัน)

อยากให้มีเกมแนวดุดันๆแบบนี้บน Kinect ออกมากันเยอะๆจังเลย

จำเจ้าหมอนี่ให้ดีเลยครับ ผมว่าเก่งสุดล่ะ

#2 maxs

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 02 March 2011 - 08:42 AM

ผมยังเล่นไม่ถึงไหนเลย แพ้ตลอด

#3 nontawat233

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members
  • Location:147/11-12 Moo 3 Pakklongbangplakod,Phrasamuthchedi,Samuthprakarn 10290
  • Interests:Games

Posted 02 March 2011 - 01:48 PM

มีความพยายามและความอดทนมากจิงๆเลยครับ เล่นไปแปปเดียวก็เหนื่อยแล้วครับ

#4 maakk

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 03 March 2011 - 01:48 PM

ผมเพิ่งจะเริ่มเล่นเกมนี้เอง

#5 Ka-ToA

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 04 March 2011 - 05:44 PM

View Postmaakk, on 03 March 2011 - 01:48 PM, said:

ผมเพิ่งจะเริ่มเล่นเกมนี้เอง

เหนื่อยไหมครับ :laugh3:

#6 Kanon๐ForeLize

DGO Lover~*

• High Royal Executive Members

Posted 05 March 2011 - 10:48 AM

เพิ่งไรท์และลองเมื่อวานก่อน จะว่าไม่หนุกเลยก็ไม่ใช่อะนะพอได้เล่นเวลาเบื่อๆพวก เต้นๆ แต่เ่นแล้วเหนื่อยพิกล :o_worry:

#7 xiaxiani

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 29 March 2011 - 04:58 PM

:o_worry:เล่นครั้งเดียวแล้วไม่ได้เปิดอีกเลย

ข้อดี- เกมแรกในโลกที่แทงเข่าได้

ข้อเสีย - แทงเข่ากับเตะค่อนข้างมั่ว
- รัวไม่ได้ต้อง ใจ เย็น เ็ย็น

- เล่นไปมาไม่ต่างกับกดสามเหลี่ยม วงกลม