`

Jump to content

˹ѧ ËÂͧ ¢Í§ªÍº¢Í§¼Á (©ºÑºÂѧäÁè©ÒÂ)

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 mitsurugi

¹Ñ¡àÅè¹à¡ÁÃдѺÊÙ§ªÑé¹·Õè 1

• Executive Members
  • Interests:katana

Posted 13 February 2011 - 12:52 PM

1.เขาว่าน่าดูมากเลย แต่ไม่รู้จะเท่าฉบับ เคิรท์รัสเซลเล่น หรือเปล่า นะครับ ตามไปดูนี่เลย
เดี๋ยวUp ครับ ทยอยๆ ลง The Thing 2011

2.คุณเชื่อในเทพเจ้าไม๊ครับ มันต่างจาก ฮีโร่คนอื่นๆนะเช่นกัน ที่นี่

Thor

3.เรื่องนี้ เมื่อไหร่ จะออกมาเป็น แผ่นน้อออ แนวเอเลี่ยน ก็ทำไง
ได้ ผมเป็น แฟน HALO แต่(ต้องมี มาสเตอร์ ชีพน่ะครับ ) มนุษย์ต่างดาว อีกแล้ว ครับท่าน แต่ ดูท่าทางเราจะสู้ไม่ไหวน่ะครั้งนี้

มันหยองตรงไหนใช่ไม๊ครับใช่ผมโพสผิดเอง แหละเอาเป็นหนังน่าดูละกัน

Edited by mitsurugi, 14 February 2011 - 03:41 PM.