`

Jump to content

ท่านผู้ใจบุญ ญาติผมป่วยหนักมากต้องการเลือดกรุ๊ป O จำนวนมหาศาลโดยด่วน ขอความกรุณาด้วยครับ ญาติผมเป็นมะเร็งลำไส้ ไตวาย และริษสีดวงที่จมูก ลามมาที่ตา

2 replies to this topic

#1 dell

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 12 February 2011 - 10:06 PM

ญาติผมป่วยหนักมากต้องการเลือดกรุ๊ป O จำนวนมหาศาลโดยด่วน ขอความกรุณาด้วยครับ ญาติผมเป็นมะเร็งลำไส้ ไตวาย และริษสีดวงที่จมูก ลามมาที่ตา อาการหนักมากและเสียเลือดมากตลอดเวลา มีความต้องการเลือกกรุ๊ป O จำนวนมหาศาล ขอความกรุณาท่านผู้ใจบุญที่มีเลือดกรุ๊ป O หรือมีญาติหรือมีเพื่อนที่สามารถบริจาคได้ หรือกรุณาช่วยประชาสัมพันธ์ทาง Social Network อย่าง Face book/Twitter/Hi5/E-mail/เว็บไซท์และเว็บบลอด ฯลฯ
*ติดต่อขอบริจาคเลือดได้ที่ โรงพยาบาลศิริราช ตึกอัษฎางค์ ห้องไอซียู ผู้ป่วยชื่อ นายน้อย วงค์ฤทธิ์ ติดต่อสอบถาม คุณก้อย(ลูกสาวผู้ป่วย) T.087-320-4740
ผมขอขอบคุณท่านผู้ใจบุญทุกท่านและผมขออนุญาติอันเชิญคุณพระศรีรัตนตรัยขอทรงดลบันดาลให้ผู้ใจบุญทุกท่านมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงไม่มีโรคภัยไข้เจ็บทั้งครอบครัวทั้งวงค์ตระกูล มีความสุขมากๆทั้งครอบครัวและวงค์ตระกูล และมีเงินทองไหลมาเทมาเหลือใช้ร่ำรวยทั้งครอบครัวและวงค์ตระกูล ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ

#2 sunya1

เป็นคนทำอะไรผิดๆ บ้าง หรือเป็นคนไม่ละเอียด

• Royal Executive Members

Posted 19 December 2011 - 04:37 PM

ขอให้อาการดีขึ้นครับผมอยู่ต่างจังหวัด

#3 logica

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 19 December 2011 - 04:42 PM

เดี๋ยวจะช่วยลงใน FB ให้อีกทางครับ ส่วนตัวผมเพิ่งบริจาคไปยังไม่ครบดิวครับ ขอให้มีคนมาช่วยเยอะๆนะครับ