`

Jump to content

ถามเกี่ยวกับ Dead Space2 หน่อยครับ

2 replies to this topic

#1 benz_x

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 09 February 2011 - 02:14 PM

1. โค้สที่เค้าแถมมากับแผ่นมันเป็นโค้ส DLC หรือ โค้สออนไลด์เหรอครับ
2. PSN ที่ผมใช้เล่นเป็นของ USA อะครับ แล้วถ้าซื้อแผ่น zone 3 มามันจะออนไลด์ได้ไหมครับ หรือต้องหา zone 1 มาเล่นเท่านั้นถึงจะออนไลด์ได้

ขอบคุงครับ

#2 pain6

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members

Posted 09 February 2011 - 04:06 PM

View Postbenz_x, on 09 February 2011 - 02:14 PM, said:

1. โค้สที่เค้าแถมมากับแผ่นมันเป็นโค้ส DLC หรือ โค้สออนไลด์เหรอครับ
เป็นโค้ดสำหรับออนไลน์ครับ 2. PSN ที่ผมใช้เล่นเป็นของ USA อะครับ แล้วถ้าซื้อแผ่น zone 3 มามันจะออนไลด์ได้ไหมครับ หรือต้องหา zone 1 มาเล่นเท่านั้นถึงจะออนไลด์ได้
ข้อนี้ไม่แน่ใจครับ แต่ลองออนดูก็ได้ครับ
ขอบคุงครับ

#3 benz_x

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 10 February 2011 - 01:39 PM

ขอบคุงครับ พอดีกลัวซื้อโซน 3 มาแล้วออนไม่ได้อะครับ