`

Jump to content

โหลด Gold Edtion มาแล้วแต่ใช้ไม่ได้่งะ

1 reply to this topic

#1 boest

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 20 January 2011 - 12:06 PM

คือว่า ผมโหลดมาแล้วจาก Xbox Live นะครับ
สามาเล่นโหมด จิลกะคริส และจิลกะทหารนิโกรได้
แ่ต่ไม่สามารถเล่น มิชันนารี ของ แบรี่และรีเบคก้าได้นะครับ (พอเข้าแล้วมันจะบอกว่าแผ่นสกปรกเล่นไม่ได้)

อย่างนี้ต้องเปลี่ยนแผ่นใหม่อย่างเดียวใช่ไหมครับ (แต่อย่างอื่นเล่นได้หมด)

#2 lego

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 24 January 2011 - 04:07 PM

ได้ Up DashBoard เป็นอันล่าสุดหรือเปล่าครับ ถ้าอัพ

มันก็เป็นอาการจาก DashBoard ตัวใหม่ครับ

ปล.ผมก็รอให้คนแก้ให้ได้เหมือนกันครับ อุตส่าห์กำลังเล่น :o_worry:
ปล2. ถ้าผมเข้าใจผิด ขออภัยด้วยครับ