`

Jump to content

ҹҨͺ online ѹ

2 replies to this topic

#1 KanonForeLize

DGO Lover~*

• High Royal Executive Members

Posted 02 December 2010 - 09:22 PM

ผมว่าน่าจะมี ห้องบอกรอบเวลาแข่งกันนะ แบบว่า ส่วนใหญ่จะออนกี่โมง เพราะ ผมเล่นช่วงบ่ายมีคนเล่นอยู่ แต่กลัวว่าจะเก็บเงินอยู่เลยไม่ได้ชวน พอคนเล่นเยอะก็ไม่มีใครชวน คงเล่นเก็บเงินกันอยู่

ผมว่าน่าจะมีห้อง(ในกระบอร์ดเราเนี้ยละ) ลงเวลาคร่าวๆกี่โมงถึงกี่โมง ถ้าติดลิมก็เกินเวลากันหน่อยอะไรแบบนั้นนะครับ ยังไม่เคยลองออนเลย เจอแต่ ฝรั่งเข้าช้ามากมาย

#2 t.EXIT

ѡ¹鹷 2

• High Royal Executive Members

Posted 03 December 2010 - 01:58 AM

ยังไม่เคยออนเหมือนกันครับ อัพแพทช์ไม่สำเร็จสักที ๕๕๕

#3 XIVIUS

ѡҡ

• Royal Executive Members
  • Interests:PS3,PSP.PS2,XB360

Posted 03 December 2010 - 04:32 PM

อาทิตย์นี้ผมทำงานที่ออฟิศจนฟ้าสว่างตาตาไปเลยครับ
เมื่อเช้าก็กลับบ้าน 7 โมง นอนไปหน่อย มาทำงานต่อตอนเที่ยง

คืนนี้ว่าจะลองออนสัก 3 ทุ่ม - เที่ยงคืนครับ