`

Jump to content

Online COD Black Ops

1 reply to this topic

#1 doa

ѡ֡ѴдѺ 1

Posted 18 November 2010 - 12:23 AM

กดเข้าไปเล่น Multi player ไม่ได้ครับ Sever มีปัญหารึปล่าวครับช่วงนี้ หรือเกี่ยวกับ Zone ผมใช้เครื่อง Zone3 แต่ แผ่น Zone1 แต่ COD าคก่อนๆไม่เคยมีปัญหาครับ

#2 ACE of The ACE

ѡ鹤

• Royal Executive Members

Posted 19 November 2010 - 10:51 AM

ต้องเข้าใจครับ !! เกมส์ออกช่วงแรกๆ ยังมีข้อบกพร่องอยู่บ้าง (คนออนครึ่งล้านทุกคืน Server อาจทำงานหนัก!!) ลองออกแล้วเข้าใหม่ดูครับ เพราะผมก็เคยเป็น ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็อยู่ที่นั่นครับ !! :act_right: