`

Jump to content

Ѻ Ы XBOX360

1 reply to this topic

#1 koko13

ѡ֡ѴдѺ 2

• High Members

Posted 17 August 2010 - 03:40 PM

พอดียังไม่รู้ว่าจะเริ่มยังไงดี รบกวนช่วยแนะนำทีครับ ว่าจะเอาที่เล่นเกมส์ได้เยอะที่สุด ไม่มีปัญหาเรื่องไฟแดงน่ะครับ ขอบคุณมากๆครับ

#2 Kidnappers

ѡдѺ٧鹷 3

• Royal Executive Members

Posted 14 October 2010 - 11:39 PM

ปัญหาไฟ :o_red: ไม่มีแน่ๆ ครับ เมื่อซื้อ xbox slim เพราะมันเอาไฟสีแดงออกไปแล้ว :o_lol:

ก็ซื้อเครื่อง Jasper ASIA แปลง 1.6 non stealth ง่ายดีครับ ไม่ต้องล่อแผ่น เล่นแผ่นได้ทั้ง ASIA และ JAPAN ถ้าจะเอาเล่นได้เยอะๆ นะ

แต่ถ้าเล่นเกมฝรั่งเป็นส่วนมากซื้อ US ดีกว่าครับ เกมออกไวกว่า และบางเกมไม่ต้องกลัวล้อคโซน :o_love:

แต่เรื่อง RROD มันไม่เข้าไครออกไครนะครับ รับรองไม่ได้เน้อว