`

Jump to content

ªPSN Super Street Fighter4 (PS3)

144 replies to this topic

#1 DarkGenji

ѡдѺ٧鹷 2

• Royal Executive Members

Posted 27 April 2010 - 09:13 PM

ท่านใดอยากให้ผมลงรายชือ โพสได้เลยนะครับ บอก PSN id และรายละเอียดหน่อยว่า มือใหม่รึเปล่า
ผมจะก้อปมาลงหน้าแรกให้นะครับ

ถ้าเป็นไปได้แอดรายชื่อจากด้านล่างขึ้นมานะครับ จะได้ทั่วถึงกัน เพราะของผมเต็มแล้ว :o_shame:

PSN:
famicomwarrior ผมเอง มือเก่าขึ้นสนิมแล้ว
prince_penguin อันนี้ขาโหดฝากผมมาลงชื่อ
klangvespa เล่น guile ตั้งแต่ภาคเก่า
SUPERDUKE_THAI
ZerrenO-TH
man-on-the-moon
Bank_th
pair17
XIII_KonThai
patawin
Sylum-TH
Ko9Tails คนนี้ฝึกเล่น Adul อยู่ ใครอยากเล่นกะมวยไทยเชิญเลย
hisokaball_TH
Rambus820 เทพสกัดมือเก๋าขาโหดเหมือนกัน
anunu06
TonSaly มือเก่าชุนลี มือใหม่ หัดเล่น Juri เวลาadd ไปบอกด้วยว่าเป็นคนไทย ไม่งั้นเค้าไม่รับแอดนะ
DIO-K ดีกรีแชมป์G-Square2ปีซ้อนจากไซคอมเป็นประกัน
pom027 บอกว่าชอบเล่นแต่ไม่เก่ง
sandwel ตั้งแต่ซื้อมา online ยังไม่ได้เจอกับใครเลย ช่วยแอดเค้าหน่อย เล่นประมาณช่วง สองทุ่มล่น ryu
Greanbyte ขาโหดนักมวย จากฝั้ง PC
blue_girl22 ใครอยากเห็นริวคอมโบสวยๆ ไม่มีหลุดเฟรม แอดเลย
anuttie
mabus188 บอกว่าพึ่งหัดเล่น แต่เดี่ยวนี้ผมว่าฝีมือดีแล้วละ เล่นได้หลายตัว
apreash ขอมือใหม่พอๆ กัน มาซ้อมกันหน่อย
Lackofthesoul คนนี้เล่นอดุลซะด้วย ฝากมาจากไซคอมอีกคน
ADUMSF ใครอยากเล่นไปหัวเราะไปเพราะอดัมเปิดไมค์กดดันตลอดแอดเลย มือสกัดจิงโจ้จากไซคอมอีกคน
apreash กำลังหัดจอยโยก ออมมือให้เขาหน่อย
next940 หลังเที่ยงคืน-06.00 เช้า เน้นใช้ อะดอล-ริว
tak2002 คนนี้มือเก่าจากไซคอม บอกว่าเล่นไม่เป็น แต่คอมโบสวย+เล่นได้ทุกตัว แถมชอบสอนคนด้วย
pair17 เพิ่งเริ่มหัดเล่น ออน ส อา ทั้งวัน
Mishimoo เล่นเป็นครับแต่อ่อน ไม่ได้โม้
chunbogbog มือใหม่มาก เล่นเคนกับแซนกีฟ
hisokaball_TH อีกเจ็ดวันถึงได้เกม (7พ.ค.)
Roan_TH บอกว่าเล่นไม่เก่ง
kyo142 เล่น guy เพิ่งฝึก แต่ถ้าปล่อยให้เค้ามีเกจsuper คุณจะโดนคอมโบต่อซุปเปอร์ทันที
DUMDEEJANG เพิ่งหัดเล่น
MATAS_mcs มือกางๆ แต่ผมไม่ไม่กลางแล้ว ส่วนมากน่าจะถนัดสายโชโต
SeerToPlay
Ont_HK หัดเล่น Guy
Godslayer_Z ออนดึกๆ ศุกร์ เสาร์ ผมนู้ปนะครับ T_T
rebelz_p พึ่งหัดเล่น
beamdgo
smatcher มือใหม่หัดเล่น
kanomgub มือเก่าจากฝั่ง xbox360
mukkasun เล่นชุนลีเป็นตัวเดียว กะลังคิดจะเล่นดีเจ
AoF_ZaiAorN เรื่อยๆ สบายๆ
jibakun ไอดีสิงค์โปร แต่ใจไทยเกินร้อย
chorerman เล่นไม่บ่อย เล่นไม่เก่ง เล่นไม่โกง แพ้ไม่งอน ชนะแบบฟลุคๆ เล่นหลายตัว ไม่เก่งสักตัว แต่ยินดีเล่นกับเพื่อนๆ ทุกคน
JunkyTK46 หัดเล่นตัวใหม่ๆอยู่ ฝีมือไม่เด็ดนักครับ
TON010TH ฝากแอดมาจากไซคอม
khunpun_th หัดเล่น
JaneMaverickTH พอเล่นได้ครับ แต่ Combo ยาว ๆ ไม่เป็น
oatler69 ครับ เล่นได้กลางๆ ไม่ค่อยแม่นจังหวะเท่าไหร่ อยากหาเพื่อนเล่นพัฒนาตัวเองบ้าง
kixurs เล่นได้หลายตัวแต่ไม่โหด
Kumsmkiii โดนยำแหลก แต่อยากออนไลน์ให้คุ้มกับ เพลสาม
NAKATA_69 เล่นกลางๆครับ
Chokechai HK. เล่นไม่เก่ง พร้อมเป็นกระสอบทรายให้
ofinozzz พึ่งเล่นได้ไม่นาน
Kunioz01 อยู่ในช่วงฝึกฝน
bank324 ครับ ฝีมือกลางๆยินดีเล่นกับทุกคน ออนตอนดึกๆ
birdmwa_th บอกว่ามือใหม่
RampageGhost-NK ฝีมือกลางๆ
nokkao เล่นกลางๆ
CWO31 บอกว่าฝีมืออ่อนโครตแต่อยากเล่น แต่ชื่อนี้ผมแอดไปนานและฝีมือไม่น่าอ่อนนะ
Notosan
BKK_dangerous เทพขาโหดที่ไม่ค่อยโพสในเวปบอร์ดทั่วๆไป
boat145
nengjazz
mimiku999 พึ่งหัดเริ่มเล่นก็เมื่อภาค SF IV ที่ผ่านมา
naw2010 เล่นได้เรื่อยๆ
TNT-NAMELESS03 มือใหม่
BoMmMoB เพิ่งหัดเล่น ปกติเล่นแต่ฟีฟ่า
Triii333 เป็นแต่ เคน
kubota3 กดติดบ้างไม่ติดบ้าง
morigan79
NewIIzunGT ครับ ไม่เก่งมาก
ONoPiaO
MimiThailand แต่ยังอ่อนเหมือนเดิม ทำคอมโบ บ่ เป็นซะที
hisokaball_TH เพิ่งหัด
KuroNekoMX
DarThDeaLeR มือใหม่หัดขับจอยโยก
Estrana เล่น ตอน 00.00-04.00 น หัดเล่น
KimjunggO
BadguyDGO
preedee80 หัดอยู่
zrath90 มือใหม่สุดๆ
ArtDVDs ตอนแรกว่าจะเล่นบน 360 ไปๆ มาๆ กลายเป็นมาเล่นบน PS3 แทน
Draftsmart
l3atman3DDD
Dark_AnakiN_TH มือใหม่เพิ่งออน แต่มือเก่าข้างตู่ครับ ออนเจอได้ตอนดึกๆ ตั้งแต่ 5 ทุ่มเป็นต้นไป
rachawin
Oakzterii
OakzterDGO
ssfvi
Djtanky มือใหม่
xBookZx มือใหม่
kujojotaro เทพจากไซคอม เล่น seth abel เทพสุดๆ
ppao-th PSNไทย ขอรับ
pair17 PSNjp ออนอยู่เรื่อยๆ ขอรับ
oomBlueLion อยากได้กระสอบทราบก็ Add เลย
nonthawat23 (PSN-Thai) อ่อนมาก เล่นเป็นแต่ริว เคน โกคิ
TemmySugoi
i_TeaTimE_i ชวนเล่นได้ตลอด เวลานะครับ ถึงจะเล่นเกมส์อื่นอยู่ก็ชวนได้ครับ
pair17 ออนคืนนี้ทั้งคืนขอรับ
DudeBallGamer ไม่เก่งครับ
ninja250thailand เทพขาโหดที่เคยใช้ไอดี bkkdangerous ครับ
ballid36

ฝากประชาสัมพันธ์นิดนะครับ
ปรกติขาโหดไปรวมตัวกันที่นี่นะครับ ท่านใดชอบโหด เชิญนะ
เวปไซคอมกระทู้รวม PSN id ผู้เล่น Super Street4

#2 klang9

ѡ

Posted 27 April 2010 - 09:27 PM

ยังไม่ได้ซื้อแผ่น เลย จะลงไปซื้อกรุงเทพเดือนหน้า เด้อ สักวันที่ 14 คงได้ออนไลน์

แล้วจะมา ต่อย ด้วยคน ฮ๋า ๆๆๆ

klangvespa เจ้าเก่า

#3 samanoisukai

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 27 April 2010 - 09:45 PM

ผมเล่นเเน่นอนครับ เเต่ตอนอยู่ต่างจังหวัดครับ เเอดมาเเล้วกันครับ

#4 Friendly

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 27 April 2010 - 09:52 PM

ไปดูเว็บ sicom อ่ะครับ คนเยอะ

#5 ZerrenO

ѡͩѧ

Posted 27 April 2010 - 10:52 PM

ตามลายเซ็นเลยจ้าา

#6 No More Hero

ѡ֡ѴдѺ 3

Posted 28 April 2010 - 02:52 PM

แอดผมด้วยครับ man-on-the-moon

#7 cybaster

ѡ

Posted 28 April 2010 - 05:14 PM

เพิ่งหัดเล่นภาคนี้หลังจากไม่ได้เล่นสตรีทมานาน
มีใครมือใหม่มาเล่นกับผมหน่อย หรือมือเก่าอยากอัดกระสอบทรายหีอสอนเชิงมวยก็ได้ครับ
อยากเล่นออนไลน์
PSN ID Bank_th

#8 Friendly

ѡ֡ѴдѺ 3

Posted 28 April 2010 - 05:35 PM

psn id :apreash
มือใหม่เหมือนกัน
ไม่ถนัดจอย ps3

#9 ppao

PSN : pair17

• High Royal Executive Members
  • Interests:tekken,keroro,SF

Posted 28 April 2010 - 06:19 PM

pair17 ขอรับ

#10 tintinpotter

ѡ鹤

Posted 28 April 2010 - 08:26 PM

PSN : patawin ครับ แอดมาเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

#11 benz_x

ѡдѺ٧鹷 3

Posted 28 April 2010 - 09:37 PM

ของผมตามลายเซ็นเลยนะครับ

#12 Sylum

ѡ§

Posted 28 April 2010 - 09:58 PM

addเลยครับ

Sylum-TH

#13 Toshiya

in the Mood of Manga Making

• Interests:Games,Music,Movies and Arts.

Posted 28 April 2010 - 11:38 PM

ช่วงนี้เห่อเล่นครับ ใครเล่น add มาเลย ตามลายเซนต์นะครับ

อ่อนหน่อยนะครับ

#14 hisoka481

ѡ¹鹷 1

Posted 28 April 2010 - 11:51 PM

แอดผมด้วยครับ
hisokaball_TH

#15 Rambus

ѡ¹鹷 2

• High Royal Executive Members

Posted 29 April 2010 - 02:50 AM

Rambus820

ครับผม

#16 Luke SkyFalling

ѡ֡ѴдѺ 1

Posted 29 April 2010 - 08:29 AM

Skyfalling ครับ

#17 anunu

ѡ§

Posted 29 April 2010 - 10:29 AM

anunu06
Addมาถล่มผมกันเลยนะครับ

#18 ID_RIDER

ѡ§

Posted 29 April 2010 - 12:31 PM

เพิ่งได้มาวันนี้เอง เดี๋ยวไปสร้าง id เฉพาะก่อน แล้วเจอกันครับ

#19 蹡ѹ

ѡ֡ѴдѺ 1

Posted 29 April 2010 - 02:23 PM

DIO-K ครับ มาจากประเทศไซคร่อม yoyo_52.gif

ว่าแต่ภาคใหม่นี้มันจอยกันยากจริงๆเลยครับ มีใครเป็นบ้าง yoyo_63.gif

#20 nekopom

ѡ§

Posted 29 April 2010 - 03:01 PM

pom027 ครับ

ชอบเล่นแต่ไม่เก่ง เล่นดูกราฟิกครับ