`

Jump to content

Double, Double, Toil And Trouble นี่ต้องทำยังไงอ่ะครับ

1 reply to this topic

#1 Kanyne360

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 26 November 2009 - 03:33 AM

9ามหัวกระทู้เลยครับ Double, Double, Toil And Trouble นี่ต้องทำยังไงอ่ะครับ

แล้วก็ AP ที่ต้องเล่นด่านขี่มิสไซล์ให้ได้พลาตินั่มนี่ พอมีทริคดีๆกันมั่งไหมครับ ผมเล่นแล้วมึนตึ๊บมากๆ orz....

อีกอันที่ติดก็อันที่บอกว่าให้กดกันสามครั้งติด(ที่ต้องใส่เครื่องประดับ) ผมกันไปเปนสิบทีแล้วยังไม่ได้เลยอ่ะครับ มันมีอะไรมากกว่านั้นรึเปล่าอ่ะครับ ^^;

#2 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 26 November 2009 - 07:15 PM

Double, Double, Toil And Trouble ก้ผสมไอเท้ม 20 ครั้งครับ

ส่วนขี่จรวดถ้าจะเอาแค่ปลด Ap ก้ไว่้ไปเล่นโหมด very easy ครับ

ส่วนไอ้ 3 ครั้งที่ว่าแรกๆ ผมก้แท้คสวนบ่อยเหมือนกันมันก้ไม่ขึ้น แต่ผมใส่ Moon of Mahaa-Kalaa ติดตัวประจำตลอดอยุ่แล้วเล่นไปเร่อยๆ เดี่ยวมาเอง