`

Jump to content

มูฟวี่ตอนจบ bayonetta เห็นเจ๊แว่นแกตอยเป็นอสูรเส้นผมเลย

6 replies to this topic

#1 asran

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 13 November 2009 - 05:21 PM

มูฟวี่ตอนจบผมเห็นเจ๊แว่นแกตอยออกมาเป็นรูปหมัดรูปเท้าของอสูรเส้นผมของเจ๊แกนะดูแล้
วสะใจมาก
เราสามารถใช้แบบนี้ได้ป่าวเอ่ยดูแล้วดูแล้วเทพมากต้องทำไงถึงได้มา yoyo_08.gif

#2 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 13 November 2009 - 05:54 PM

เก้บ Tear of Blood ให้ครบ 101 อีกา + AP และจะมีเครื่อประดับมาขายที่ร้า้้้น

#3 asran

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 13 November 2009 - 07:45 PM

มันเก็บยากไหมครับแค่เล่น hard เจอคู่หูกรงเล็บนรกเข้าไปที่เดียวเกี่ยวตูขึ้นฟ้ากระซวกไส้
ทีเดียวตายเลยครับ yoyo_63.gif

มันเก็บยากไหมครับแค่เล่น hard เจอคู่หูกรงเล็บนรกเข้าไปที่เดียวเกี่ยวตูขึ้นฟ้ากระซวกไส้

#4 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 13 November 2009 - 07:47 PM

ผมว่าัมันก้ไม่ได้ถึงขนาดยากอะไรขนาดนั้นเล่นไปเรื่อยๆ เก้บอีกา เก้บ AP

#5 9th TEARDROP

เซียนเกม

•  DGO Blogger

Posted 13 November 2009 - 09:24 PM

QUOTE (asran @ Nov 13 2009, 07:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ถ้าเล่นฮาดแล้วโดนเกี่ยวคอมโบชุดเดียวตาย แสดงว่าคุณเล่นนิวเกมเพียวๆ
ไม่ได้เล่นนิวเกม+ ที่มันให้หลอดเลือดเท่ารอบแรกที่จบมาอะดิครับ....

เอาใหม่นะ โหลดเซฟที่จบขึ้นมาปรับความยากที่เมนูหน้าด่าน แล้วเล่นใหม่
เลือดบวก+จะเท่าที่เพิ่งจบไป

#6 Nanohawk

ผมอยากเป็นคนที่ดีกว่านี้....

• High Royal Executive Members
  • Interests:Games, CGI, VFX, Music

Posted 18 November 2009 - 05:35 PM

ใส่แล้วคะแนนคอมโบลดนะรู้สึกได้

#7 jariris

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 02 December 2009 - 10:43 PM

QUOTE (9th TEARDROP @ Nov 13 2009, 09:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าเล่นฮาดแล้วโดนเกี่ยวคอมโบชุดเดียวตาย แสดงว่าคุณเล่นนิวเกมเพียวๆ
ไม่ได้เล่นนิวเกม+ ที่มันให้หลอดเลือดเท่ารอบแรกที่จบมาอะดิครับ....

เอาใหม่นะ โหลดเซฟที่จบขึ้นมาปรับความยากที่เมนูหน้าด่าน แล้วเล่นใหม่
เลือดบวก+จะเท่าที่เพิ่งจบไป

ถามหน่อยครับ จบ normal รอบแรกแล้ว จะเอาแถบเลือดเลือดกับอาวุธที่จบรอบแรกมาใช้ใน โหมด normal อีกครั้งยังไงครับ ผมเล่น normal รอบใหม่แล้ว เงินกับอาวุธที่ซื้อมาหายหมดเลย