`

Jump to content

Bayonetta ถามเรื่องโหมด Very Easy ครับ

5 replies to this topic

#1 WizardWing

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 06 November 2009 - 04:23 AM

ถามเรื่องโหมด Very Easy ครับ จากคลิปนี้

http://www.youtube.com/watch?v=_6nkc6GQ-B8

ทำยังไงถึงจะได้ Automatic Mode มาเล่นแบบในคลิปได้หรือครับ

ขอบคุณครับ

#2 9th TEARDROP

เซียนเกม

•  DGO Blogger

Posted 06 November 2009 - 06:00 PM

ไม่ได้ว่านะ แต่จะเล่นทำไมอะ กดอยู่ปุ่มเดียว - -
หลับตาเล่น ใช้นิ้วตีนกด แถมถักโครเชไปด้วยยังชนะเลย.....

ผมลองเล่นดู ในช่องอิควิปมันจะมีตุ๊กตาให้ใส่อยู่แล้วตัวนึง
กดใส่แล้วมันจะออกท่าเอง มั่วเลยทั้งเตะต่อย ชาจเอง....

แต่ผมไม่รู้ว่ามีแต่แรกเลยเปล่านะ เพราะลองหลังฮาด

#3 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 06 November 2009 - 08:57 PM

โหมดง่ายมันมีเครื่องประดับให้ใส่แล้วขยี้ปุ่มเดียวเล่นได้

#4 JIAB Rja

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 06 November 2009 - 10:07 PM

สำหรับผมแล้วโหมดนอมอลผมก็ว่ายากอยู่นะแต่พอลองอีซี่แค่ด่าน1ก็รีบกลับมานอมอลเลย
โผล่มาแถบพลังยาวปรี๊ดอมยิ้มเขียวนี่ไม่ต้องอมกันเลย แถมมิทชั่นลับก็ไม่มีความสนุกหายไปหมดครับ

#5 WizardWing

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 07 November 2009 - 01:09 AM

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

จะทำให้หลานเล่นน่ะครับ ส่วนตัวผมตอนนี้กำลังจะจบ Normal แล้ว วันนึงมีเวลาเล่นแค่ 1-2 ชั่วโมงเอง

#6 9th TEARDROP

เซียนเกม

•  DGO Blogger

Posted 07 November 2009 - 03:53 AM

QUOTE (WizardWing @ Nov 7 2009, 01:09 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

จะทำให้หลานเล่นน่ะครับ ส่วนตัวผมตอนนี้กำลังจะจบ Normal แล้ว วันนึงมีเวลาเล่นแค่ 1-2 ชั่วโมงเอง

ถ้างั้นรับรองว่าหลานคุณจะมันมากกกกกกก แบบที่ไม่เคยรู้สึกจากเกมไหน อิๆ